Tất cả sản phẩm
Kewords [ led film display screen ] trận đấu 190 các sản phẩm.
Màn hình phim LED linh hoạt P10 SMD2222 12V với màn hình holographi chống nước IP67 cho quảng cáo kính
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 10.416X10.416mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 9216 điểm/㎡ |
Màn hình LED ba chiều P2.5 SMD1010 linh hoạt Màn hình LED ba chiều dính cho quảng cáo cửa sổ kính
| Kích cỡ: | 1200*250mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP45 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED trong suốt P4-8 DC5V độ sáng cao cho cửa hàng bán lẻ
| Màu chip ống: | RGB |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Kích thước mô -đun: | 240mm*1000mm |
Màn hình LED phim linh hoạt P3.91 với chống nước IP45 và nguồn 12V cho quảng cáo trên cửa kính
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Đơn vị quảng cáo chiêu hàng: | 3,91X3,91mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 65536 điểm/㎡ |
Nội thất 500 * 1000mm 4000-4500cd P3.9 màn hình hiển thị trong suốt màn hình phim và bảng điều khiển LED
| Cách sử dụng: | Màn hình quảng cáo trong nhà |
|---|---|
| Loại đèn LED: | SMD1921 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ~+60 ºC |
Màn hình Holographic Transparent P3.91 Flexible LED Film Display IP45 12V Áp dính cho quảng cáo cửa sổ thủy tinh
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P3.91 |
| Xếp hạng IP: | IP45 |
Màn hình video LED trong suốt gắn kết P4 P5 P6 P8 P10 P16 P20 Màn hình phim LED trong suốt linh hoạt cho tường thủy tinh
| Packaging Details: | catoon or wooden case according the different size calculation. |
|---|---|
| Delivery Time: | 5days |
| Payment Terms: | D/P,T/T,Western Union |
Indoor Led Transparent Film Screen Quảng cáo màn hình hiển thị đầy màu cửa sổ màn hình hiển thị phim minh bạch
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
HD P4 Indoor Ultra Thin LED Transparent Film Screen Cho màn hình bảng quảng cáo LED
| Kiểu: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Tính minh bạch: | 80% |
| Phong cách pixel: | P4 |
Màn hình LED Holographic Siêu nhẹ P3.91 Màn hình trong suốt LED Film linh hoạt cho Quảng cáo Bán lẻ Cửa hàng Trung tâm thương mại Độ sáng cao Biển kỹ thuật số
| Điện áp làm việc: | 5V |
|---|---|
| Kích cỡ: | 250mm * 1000mm |
| Dự án: | Trước sau |

