Tất cả sản phẩm
Kewords [ led film display screen ] trận đấu 190 các sản phẩm.
Màn hình phim LED linh hoạt P4 DC5V với màn hình holographi chống nước IP67 cho quảng cáo kính
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P4 |
| Bảo hành: | 1 năm |
P4 Window Indoor Glass Transparent Led Film Display Transparent Panels Led Strip Mesh Display Screen (Màn hình hiển thị lưới dải LED)
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình pha lê LED dẻo trong suốt dán trong nhà, Màn hình LED trong suốt cho kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Nội thất P6 ốp dính Transparent Flexible LED Film Crystal Screen Display Panel Transparent LED Film Screen cho kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
LED Film Glass Sticker Indoor Flexible Screen Full Color Window Transparent Led Display Cho tường thủy tinh
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt |
|---|---|
| Vật liệu: | máy tính |
| Màu sắc: | RGB |
Màn hình LED Holographic P7.82 Màn hình phim LED trong suốt, linh hoạt, độ sáng cao cho quảng cáo cửa sổ kính, cửa hàng trung tâm thương mại, dễ lắp đặt, điều khiển thông minh, hiệu ứng hình ảnh HD
| Hoàn thành: | Khoen, cơ giới, gấp nhanh |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920x1080 pixel |
| hệ thống điều khiển: | Khởi đầu mới |
Indoor Outdoor Adhesive Transparent Flexible LED Film Crystal Screen Display Panel Transparent LED Film Screen for Glass
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Màn hình LED Transparent màn hình LED Màn hình hiển thị tinh thể linh hoạt Trên trung tâm mua sắm Cửa sổ kính led quảng cáo
| Từ khóa: | LED Crystal Hiển thị |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
Màn hình hiển thị phim trong suốt LED HD P6 trong nhà DC5V cho thị trường mua sắm
| Tỷ lệ làm mới: | 3840Hz |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | DC5V |
| Thông lượng sáng: | Có thể tùy chỉnh |

