Tất cả sản phẩm
Kewords [ led film display screen ] trận đấu 188 các sản phẩm.
P7.82 Màn hình hiển thị toàn cảnh LED Màn hình màn hình hiển thị toàn cảnh LED linh hoạt sáng cao cho cửa sổ thủy tinh Trung tâm mua sắm
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P7.82 |
| Màu sắc: | RGB |
Màn hình phim LED trong suốt P10 đủ màu Màn hình quảng cáo kính trong nhà
| Phương pháp cài đặt: | Chất kết dính |
|---|---|
| Mục: | Màn hình LED trong suốt |
| Loại nhà cung cấp: | Nhà sản xuất gốc, ODM, OEM |
Màn hình phim LED trong suốt linh hoạt trong nhà P8 Chất liệu nhựa PC cho trung tâm mua sắm hiện đại với bảo hành 1 năm
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình phim trong nội thất dẫn sáng DC5V P8 màn hình màn hình phim trong suốt cửa sổ màn hình màn hình đầy màu
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P8 |
| Bảo hành: | 1 năm |
Quảng cáo trung tâm mua sắm Màn hình LED trong suốt siêu mỏng P62.5 Mesh DIP DC12V Màn hình lưới LED ngoài trời
| Đặc điểm kỹ thuật: | Video Wall |
|---|---|
| Tuổi thọ: | ≥30000 giờ |
| xem góc: | 160 ° |
Màn hình hiển thị trong suốt độ sáng cao P6 màn hình LED tường thủy tinh đầy màu
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Độ sáng: | 3000nit |
| Hạt đèn: | 2121 |
Màn hình LED trong suốt P6 treo lắp đặt 240mm×1000mm với mô-đun
| Nhiệt độ màu: | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tủ: | 240mm x 1000mm |
| Vật liệu: | PET +RGB +PU |
P4 Màn hình phim LED linh hoạt minh bạch cao tùy chỉnh cho cửa sổ kính cửa hàng
| Tên: | Màn hình phim LED linh hoạt |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Quảng cáo trong nhà Màn hình hiển thị thông suốt linh hoạt P6 LED
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Cách sử dụng: | quảng cáo trong nhà |
| Pixel: | 6 mm |
Màn hình LED phim siêu mỏng, nhẹ, màu đầy đủ P6 DC5V, độ sáng cao cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |

