Tất cả sản phẩm
Kewords [ led film display screen ] trận đấu 196 các sản phẩm.
P10 Crystal Clear High Brightness Showcase màn hình phim LED biến cửa sổ cửa hàng của bạn thành một bảng quảng cáo kỹ thuật số
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |
LED Flexible Screen Ultra-thin Transparent Screen Indoor LED Cuttable Display
| Tên sản phẩm: | Màn hình hiển thị đèn LED linh hoạt |
|---|---|
| Độ sáng cân bằng trắng: | 3000cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 4mm |
Ultra Thin Indoor LED Flexible Screen Transparent Screen LED Cuttable Display (Màn hình linh hoạt trong nhà, màn hình trong suốt, màn hình cắt LED)
| Tên sản phẩm: | Màn hình hiển thị đèn LED linh hoạt |
|---|---|
| Độ sáng cân bằng trắng: | 3000cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 4mm |
Màn hình LED trong suốt thương mại P6 cao cấp – Màn hình LED xuyên thấu cho bán lẻ
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
P8 5V Indoor LED Transparent Film Screen Slim Lightweight Adhesive FilmSmart Display Cho cửa sổ cửa hàng Quảng cáo Quảng cáo quán bar Trang trí khách sạn
| Loại màn hình: | Minh bạch |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Nova/Colorlight |
| hạt đèn LED: | SMD2121 |
Màn hình phim trong suốt LED màu đầy đủ RGB siêu mỏng 10mm với kích thước tủ tùy chỉnh cho màn hình quảng cáo
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Kiểu hiển thị: | Màn hình LED trong suốt |
| Màu sáng: | RGB |
Lễ khai mạc World Cup Sử dụng màn hình phim LED trong suốt nhúng kính mềm 5 mm cho quảng cáo công khai thương mại
| Màu sắc: | RGB |
|---|---|
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
| Mục: | Màn hình LED trong suốt |
Màn hình phim trong suốt LED P6 IP67 trong nhà trong nhà Dính màn hình tinh thể LED linh hoạt
| Từ khóa: | LED Crystal Hiển thị |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
Màn hình phim LED trong suốt linh hoạt đủ màu trong nhà P10 dành cho triển lãm cửa sổ bán lẻ
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED bay trong suốt với màn hình Thảm thần kỳ Drone LED Màn hình phim Có thể sạc lại để quảng cáo ngoài trời
| Tên: | Màn hình LED không người lái |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |

