ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ led film display screen ] การแข่งขัน 196 ผลิตภัณฑ์.
หน้าจอแสดงภาพหนัง LED P8 แบบยืดหยุ่น บนกระจก โฆษณาหน้าร้าน
| ชื่อ: | จอแสดงผลฟิล์ม LED |
|---|---|
| OEM หรือ ODM: | ใช่ |
| พิทช์พิกเซล: | P8 |
หน้าจอแสดงผลฟิล์ม LED โปร่งใส RGBW P6 DC5V สำหรับห้างสรรพสินค้า
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
หน้าจอแสดงผล LED ฟิล์มใสสีเต็มรูปแบบสำหรับใช้ภายในอาคาร P10 กันน้ำ IP67 ยืดหยุ่นสูง
| ขนาด: | 240*960มม |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP67 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
P6 ความโปร่งใสสูง ผูกติดในบ้าน โฟกเซบิลฟิล์ม Led Screen สีเต็ม กระจกกระจก Window Transparent Led Film Display Screen
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
การโฆษณา หน้าจอหนัง LED ใส หน้านอกจอหนัง LED ติดแขวน
| ชื่อ: | สกรีนหนัง LED ใส |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
P5 2500cd จอแสดงผลโฆษ Digital แบบฟิล์ม LED สำหรับติดตั้งภายในอาคาร ติดตั้งง่าย ลอกแล้วแปะ สำหรับติดกระจกหน้าร้าน
| ชื่อ: | หน้าจอแสดงผลโปร่งใส |
|---|---|
| มิติหน้าจอ: | กำหนดเอง |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~ 65 ℃ |
จอแสดงผลฟิล์ม LED โปร่งใส P6, หน้าจอ LED ฟิล์มบางเฉียบ
| ชื่อ: | ฟิล์ม LED โปร่งใสกาว |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้ง |
| OEM หรือ ODM: | ใช่ |
จอแสดงผลฟิล์ม LED โปร่งใส P6 ในร่มบนหน้าต่าง ผนังวิดีโอโปร่งใสแบบยืดหยุ่น หน้าจอแสดงผล LED โปร่งใสแบบฟิล์มนุ่ม
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
ปรับแต่ง P10 SMD2222 12V IP67 LED ภาพถ่ายจอ Holographic LED Screen สําหรับโฆษณาหน้าต่างกระจก
| รายการ: | สกรีนโฮโลแกรฟิก LED |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 10.416X10.416มม |
| ความหนาแน่นของพิกเซล: | 9216จุด/ตารางเมตร |
หน้าจอ LED แบบผสมผสานแบบยืดหยุ่น P2.5 12V หน้าจอ LED แบบโฮโลแกรฟิก สําหรับโฆษณาหน้าต่างกระจก
| รายการ: | สกรีนโฮโลแกรฟิก LED |
|---|---|
| สนามหน่วย: | 1200X250มม |
| ความหนาแน่นของพิกเซล: | 160000DOTS/㎡ |

