ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ led film display screen ] การแข่งขัน 190 ผลิตภัณฑ์.
P8 ภายใน RGB สีเต็ม DC5V หน้าจอไฟฟ้า LED ใสยืดหยุ่น
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | ดีซี5วี |
|---|---|
| รุ่นสินค้า: | XH-JHP-P8 |
| รูปปั้น: | จอแสดงผล LED โปร่งใส |
ฟิล์มใส LED Inglass ขนาด 8 มม. น้ำหนักเบานุ่มแสดงภาพที่สดใสสำหรับการโปรโมตโฆษณาเปิดงานฟุตบอลโลก
| ประเภทการแสดงผล: | หน้าจอ LED โปร่งใส |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ: | 240*1,000 มม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20~65°ซ |
90% ความโปร่งใส สกรีนหนัง LED สายป้ายดิจิตอล LED สําหรับศูนย์การค้า
| ประเภทหน้าจอ: | โปร่งใส |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่าย |
P6 ฟิล์ม LED หน้าจอบางเฉียบ เบา ยืดหยุ่น โปร่งใส ฟิล์ม LED แบบติดด้วยตนเองสำหรับผนังกระจกหน้าต่าง
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
หน้าจอแสดงผล LED โปร่งใส P8 ความสว่างสูง โฆษณาในร่ม หน้าต่างกระจก พร้อมฟิล์ม LED โปร่งใส
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |
Super Thin High-Brightness Indoor Transparent Flexible LED Film P6 Crystal Transparent LED Film Screen for Glass
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
3D Ultra-Clear Transparent LED Display Screen 5mm Smart Control เหมาะสําหรับจอโฆษณาภายในและภายนอก
| ระบบซอฟต์แวร์: | โนวา |
|---|---|
| พิกเซลแนวตั้ง: | 5 มม. |
| อัตราการรีเฟรช: | ≥8000Hz |
จอ LED โปร่งใส P6 ความสว่างสูง จอแก้ว ประหยัดพลังงาน จอ LED โปร่งใสสำหรับโฆษณาหน้าต่างห้างสรรพสินค้า จอแสดงผลสื่ออาคาร จอแสดงผลในร่มและกลางแจ้ง
| ชื่อ: | ฟิล์มแสดงผล LED โปร่งใสกาว |
|---|---|
| ประเภทหน้าจอ: | โปร่งใส |
| สไตล์พิกเซล: | หน้า 6 |
หน้าจอแสดงผล LED โปร่งใสความสว่างสูง บางเฉียบ P4 DC5V หน้าจอแสดงโฆษณาแบบมีกาวในตัวสำหรับผนังกระจกหน้าต่าง
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ปรับแต่ง |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
P4 ความโปร่งใสสูง โฟกเซบิล LED Display Screen กระจกกระจกหน้าต่าง ประกาศภายใน Led Transparent Film
| ชิป LED: | SMD1314 |
|---|---|
| มุมมอง: | 160 ° |
| สี: | สีเต็มรูปแบบ |

