Tất cả sản phẩm
Kewords [ glass led screen ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Màn hình video LED trong suốt gắn kết P4 P5 P6 P8 P10 P16 P20 Màn hình phim LED trong suốt linh hoạt cho tường thủy tinh
| Packaging Details: | catoon or wooden case according the different size calculation. |
|---|---|
| Delivery Time: | 5days |
| Payment Terms: | D/P,T/T,Western Union |
5mm Soft LED Transparent Film Screen Inside Glass Installation Clear Visual Display 1 năm bảo hành cho cửa hàng cửa hàng quảng cáo sản phẩm
| Nhiệt độ bảo quản: | -20oC~60oC |
|---|---|
| Mục: | Màn hình LED trong suốt |
| Màu chip ống: | đầy đủ màu sắc |
Màn hình hiển thị phim LED P8 linh hoạt trên kính Quảng cáo cửa hàng
| Tên: | Hiển thị phim LED |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P8 |
Màn hình LED phim trong suốt P6, Màn hình LED phim siêu mỏng
| Tên: | Phim LED trong suốt. |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
Màn hình LED dẻo P4 trong suốt cao, Màn hình LED trong suốt bằng kính
| Product Name: | Flexible LED Display Screen |
|---|---|
| White Balance Brightness: | 3000cd/m² |
| Screen Dimension: | 4mm |
Màn hình hiển thị đèn LED trong nhà kính quảng cáo trong nhà với màn hình LED trong suốt
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Đơn vị đầy đủ màu sắc P2.6 LED Grille Screen Module Display 4500cd 1000 * 500mm Màn hình quảng cáo điện tử Cửa sổ kính
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
Màn hình hiển thị trong suốt P5 loại phim linh hoạt LED cho cửa sổ thủy tinh sử dụng thương mại
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Thiết kế siêu mỏng P8 led phim trong suốt sereen Ứng dụng hiển thị quảng cáo trên tường bằng kính trong suốt Điều khiển thông minh Bảng hiệu kỹ thuật số tương tác
| Loại màn hình: | Minh bạch |
|---|---|
| Phong cách pixel: | P8 |
| Quyền lực: | 600W/m2 |
Màn hình LED trong suốt linh hoạt P4 độ trong suốt cao Cửa sổ kính Quảng cáo trong nhà Phim LED trong suốt
| Chip LED: | SMD1314 |
|---|---|
| Góc nhìn: | 160 ° |
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |

