ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ glass led screen ] การแข่งขัน 212 ผลิตภัณฑ์.
หน้าจอแสดงภาพหนัง LED P8 แบบยืดหยุ่น บนกระจก โฆษณาหน้าร้าน
| ชื่อ: | จอแสดงผลฟิล์ม LED |
|---|---|
| OEM หรือ ODM: | ใช่ |
| พิทช์พิกเซล: | P8 |
จอแสดงผลฟิล์ม LED โปร่งใส P6, หน้าจอ LED ฟิล์มบางเฉียบ
| ชื่อ: | ฟิล์ม LED โปร่งใสกาว |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้ง |
| OEM หรือ ODM: | ใช่ |
หน้าจอแสดงผล LED แบบยืดหยุ่น P4 โปร่งใสสูง หน้าจอ LED โปร่งใสสำหรับกระจก
| Product Name: | Flexible LED Display Screen |
|---|---|
| White Balance Brightness: | 3000cd/m² |
| Screen Dimension: | 4mm |
หน้าจอแสดงผล LED โปร่งใส P8 ความสว่างสูง โฆษณาในร่ม หน้าต่างกระจก พร้อมฟิล์ม LED โปร่งใส
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |
โมดูลหน้าจอ LED Grille ปรับแต่งแบบเต็มสี P2.6 จอจอ 4500cd 1000*500mm จอโฆษณาอิเล็กทรอนิกส์ กระจกแก้ว
| ระดับการป้องกัน: | IP45 |
|---|---|
| สี: | สีเต็มรูปแบบ |
| เครื่องชั่งสีเทา: | 16 บิต |
โฟล็กซิบฟิล์มประเภท LED จอแสดงภาพโปร่งใส P5 สําหรับกระจกกระจกสําหรับการใช้งานทางการค้า
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Ultra-thin Design P8 LED transparent film sereen กระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจกกระจก
| ประเภทหน้าจอ: | โปร่งใส |
|---|---|
| สไตล์พิกเซล: | P8 |
| พลัง: | 600W/m2 |
P4 ความโปร่งใสสูง โฟกเซบิล LED Display Screen กระจกกระจกหน้าต่าง ประกาศภายใน Led Transparent Film
| ชิป LED: | SMD1314 |
|---|---|
| มุมมอง: | 160 ° |
| สี: | สีเต็มรูปแบบ |
สีเต็ม P10 หน้าโปร่ง LED Film Screen หน้าจอประกาศกระจกภายใน
| วิธีการติดตั้ง: | กาว |
|---|---|
| รายการ: | หน้าจอโปร่งใส LED |
| ประเภทซัพพลายเออร์: | ผู้ผลิตดั้งเดิม ODM, OEM |
การติดตั้งที่ยืดหยุ่น จอแสดงผล LED โปร่งใสสำหรับกระจก จอแสดงผล LED ขนาดใหญ่แบบตะแกรงกลางแจ้ง
| ชื่อ: | จอแสดงผล LED แบบโปร่งใสแก้ว |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| การจัดอันดับ IP: | IP40 |

