ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ glass led screen ] การแข่งขัน 215 ผลิตภัณฑ์.
กระจกภายใน ภายในติดตั้ง 8 มม LED หน้าโปร่งจอหนัง ภาพสดใส แผ่นนุ่มเบา พร้อมรับประกันหลังการขายครบ 1 ปี
| แรงดันไฟฟ้าที่ใช้งาน: | ไฟฟ้ากระแสสลับ110V-240V |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP65 |
| สีชิปหลอด: | RGB |
หน้าจอแสดงผล LED โปร่งใสความสว่างสูง บางเฉียบ P4 DC5V หน้าจอแสดงโฆษณาแบบมีกาวในตัวสำหรับผนังกระจกหน้าต่าง
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ปรับแต่ง |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
P6 5000CD IP67 หน้าโปร่ง โฟล็กซิลฟิล์มสกรีน, กระจกผ้าม่านกระจก
| คำสำคัญ: | หน้าจอฟิล์มที่มีความยืดหยุ่นโปร่งใส |
|---|---|
| แรงดันไฟฟ้า: | DC5V |
| สี: | สีเต็มรูปแบบ |
P6 สกรีนโปร่งแสง LED หน้าจอกระจกบางยืดหยุ่นโปร่งใสสูงสําหรับกระจกกระจกและหน้าต่างร้านค้า
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ปรับแต่ง |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
P3.9 1000*500mm Led Ice Display Led Mesh Video ผนังหน้าต่างร้านค้า โฆษณา Grille กระจกกระจก
| เครื่องชั่งสีเทา: | 16 บิต |
|---|---|
| สีอ่อน: | RGB |
| ชีวิต: | 30000hours |
จอภาพฟิล์ม LED แบบยืดหยุ่น P10 SMD2222 12V พร้อมหน้าจอโฮโลแกรมกันน้ำ IP67 สำหรับโฆษณากระจก
| รายการ: | สกรีนโฮโลแกรฟิก LED |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 10.416X10.416มม |
| ความหนาแน่นของพิกเซล: | 9216จุด/ตารางเมตร |
SMD2121 P10 5000CD DC5V หน้าจอโปร่งใส สําหรับหน้าผากระจกอาคาร
| ชื่อ: | หน้าจอแสดงผลโปร่งใส |
|---|---|
| มิติหน้าจอ: | ที่ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~ 65 ℃ |
หน้าจอแสดงผลวิดีโอ LED โฆษณาในร่มและกลางแจ้งแบบโปร่งใส P8 Pixel
| ประเภทหน้าจอ: | โปร่งใส |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่าย |
90% ความโปร่งใส สกรีนหนัง LED สายป้ายดิจิตอล LED สําหรับศูนย์การค้า
| ประเภทหน้าจอ: | โปร่งใส |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่าย |
ฟิล์มใส LED Inglass ขนาด 8 มม. น้ำหนักเบานุ่มแสดงภาพที่สดใสสำหรับการโปรโมตโฆษณาเปิดงานฟุตบอลโลก
| ประเภทการแสดงผล: | หน้าจอ LED โปร่งใส |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ: | 240*1,000 มม. |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20~65°ซ |

