Tất cả sản phẩm
Kewords [ glass led screen ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Màn hình phim trong suốt LED 8 mm gắn trong nhà bằng kính trong nhà Hình ảnh sống động Bảng điều khiển mềm nhẹ với bảo hành sau bán hàng đầy đủ một năm
| Điện áp hoạt động: | Điện áp xoay chiều 110V-240V |
|---|---|
| cấp IP: | IP65 |
| Màu chip ống: | RGB |
Màn hình LED trong suốt độ sáng cao Siêu mỏng P4 DC5V Màn hình quảng cáo tự dính cho tường kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
P6 5000CD IP67 Màn hình phim linh hoạt trong suốt, màn hình LED tường rèm thủy tinh
| Từ khóa: | Màn hình phim linh hoạt trong suốt |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
Màn hình trong suốt LED P6 Màn hình trong suốt mỏng linh hoạt cho tủ kính và cửa sổ cửa hàng
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
P3.9 1000 * 500mm Led Ice Display Led Mesh Video cửa hàng cửa sổ tường Quảng cáo lưới điện rèm kính màn hình trong suốt bên ngoài
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
|---|---|
| Màu sáng: | RGB |
| Mạng sống: | 30000hours |
Màn hình phim LED linh hoạt P10 SMD2222 12V với màn hình holographi chống nước IP67 cho quảng cáo kính
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 10.416X10.416mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 9216 điểm/㎡ |
SMD2121 P10 5000CD DC5V Màn hình hiển thị trong suốt cho mặt tiền kính xây dựng
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |
Màn hình hiển thị tường video LED quảng cáo trong nhà ngoài trời
| Loại màn hình: | Minh bạch |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình phim LED trong suốt 90%, Biển hiệu kỹ thuật số LED cho trung tâm thương mại
| Loại màn hình: | Minh bạch |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình phim trong suốt bằng đèn LED trong suốt mềm nhẹ 8mm, hình ảnh sống động cho quảng cáo khai mạc sự kiện World Cup
| Kiểu hiển thị: | Màn hình LED trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 240*1000mm |
| Nhiệt độ làm việc: | -20~65°C |

