Tất cả sản phẩm
Kewords [ glass led screen ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Màn hình LED kính cửa sổ sáng cao ngoài trời Màn hình rèm LED trong suốt linh hoạt
| Tên: | Màn hình đèn LED bằng kính cửa sổ |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình LED kính trong suốt 1500CD Màn hình LED ICE đầy màu sắc cho quảng cáo điện tử
| Pixel: | 3,9mm |
|---|---|
| Tỷ lệ làm mới: | ≥1920Hz |
| Hệ thống điều khiển: | mới |
P20 2500CD 50000HS Màn hình tường LED minh bạch, Màn hình LED kính 95% minh bạch
| Tên: | màn hình tường LED trong suốt |
|---|---|
| Điện áp làm việc: | DC5V |
| Cách sử dụng: | Màn hình LED quảng cáo trong nhà |
P4 DC5V 3000cd Độ sáng cao màn hình hiển thị LED trong suốt màn hình kính màn hình LED
| Độ sáng: | 3000cd/m2 |
|---|---|
| Thiết bị LED: | SMD1314 |
| Loại đèn LED: | 1314 |
Màn hình LED kính trong suốt trong nhà, Màn hình LED kính đầy màu sắc
| Tên: | Màn hình LED kính trong nhà |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
Lưới tản nhiệt Màn hình Độ sáng cao Nhìn xuyên qua RGB P2.6 Màn hình LED kính trong nhà lớn
| Trọn đời: | 50.000 giờ |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | 5000k |
| Kích thước màn hình: | Có thể tùy chỉnh |
Màn hình LED ba chiều P2.5 SMD1010 linh hoạt Màn hình LED ba chiều dính cho quảng cáo cửa sổ kính
| Kích cỡ: | 1200*250mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP45 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED lưới cường độ cao RGB P2.6 độ sáng cao, trong suốt, hiển thị LED kính
| Lớp IP: | IP67 |
|---|---|
| Bảo hành: | 3 năm |
| Cách sử dụng: | Hiển thị quảng cáo |
Màn hình LED trong suốt độ sáng cao P3.91, màn hình hiển thị trong nhà RGB đầy đủ màu sắc
| Cấp độ bảo vệ: | IP40 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
Màn hình LED ba chiều DC12V P7.82 mọi thời tiết 1000 * 250mm Hoàn hảo cho đường phố, tường kính và trình diễn sản phẩm
| Kích cỡ: | 1200*250mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP45 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |

