Tất cả sản phẩm
Kewords [ glass led screen ] trận đấu 214 các sản phẩm.
P6 Dễ cài đặt Mờ màn hình phim thủy tinh LED màn hình LED trong suốt cho mục đích quảng cáo thủy tinh
| Name: | Super Slim Transparent LED Display Film |
|---|---|
| OEM OR ODM: | Yes |
| Pixel Pitch: | P6 |
P2.5 Màn hình LED Holographic Kiểm soát WiFi có thể lập trình cho cửa sổ cửa hàng Hiển thị màn hình màn hình LED linh hoạt
| Phương pháp cài đặt: | Gắn trần/treo |
|---|---|
| Trọng lượng xấp xỉ: | 2kg/m2 |
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
Màn hình LED trong suốt cao cấp Mềm linh hoạt Ultra Light màn hình LED cho cửa hàng bán lẻ Glass Wall Exhibition Wedding Stage
| Loại máy chiếu: | Quảng cáo màn hình Galss |
|---|---|
| Chiếu: | Chiếu trực tiếp |
| Bưu kiện: | Cuộn |
Transparent Advertising Led Video Wall Panel Crystal Rgb Glass Thin Mesh Glass Sticker Screen Luxury led transparent Grille screen
| Tên: | Màn hình Led trong suốt bằng kính |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Transparent Led Screen Flexible Led Film Crystal Display Screen on Shopping Mall windows Glass Adhesive Led Advertising Panel
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
Màn hình LED 3D quang minh quảng cáo màn hình LED kính dính màn hình LED siêu mỏng cho cửa sổ kính
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền tải: | 95% |
P4 Ultra Thin Light Flexible Transparent Screen Led Film Self Adhesive Transparent Flexible Led Screen cho tường cửa sổ thủy tinh
| tên: | Màn hình phim LED linh hoạt |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình LED trong suốt dẻo trong nhà P6, độ trong suốt cao, màn hình LED trong suốt dán kính, màn hình hiển thị LED
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình LED Transparent màn hình LED Màn hình hiển thị tinh thể linh hoạt Trên trung tâm mua sắm Cửa sổ kính led quảng cáo
| Từ khóa: | LED Crystal Hiển thị |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
Màn hình LED trong nhà thông minh cao độ phân giải P3.9 tùy chỉnh 1000 * 500mm cho tường thủy tinh và lắp đặt màn hình LED thông minh
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |

