Tất cả sản phẩm
Kewords [ glass led screen ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Màn hình phim trong suốt LED P5 5V cho cửa sổ kính Hiển thị sáng tạo
| Hiển thị chức năng: | Băng hình |
|---|---|
| Kích thước mô -đun: | 240*1000mm |
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
Màn hình LED trong suốt P3.9 ngoài trời chống nước IP67 độ sáng 4000-4500cd và tuổi thọ 30000 giờ cho màn hình cửa sổ kính sân khấu
| Ứng dụng: | ngoài trời |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp: | ODM, OEM |
| Kiểu cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
Độ sáng cao P2.6 4000-4500cd Nhìn xuyên suốt Đầy đủ màu RGB Lưới Lớn Trong nhà Màn hình hiển thị LED trong suốt bằng kính
| Loại đèn LED: | SMD |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp: | Nhà sản xuất gốc, ODM, OEM |
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
Màn hình LED trong suốt độ sáng cao hiển thị tường video LED kính trong suốt bảng điều khiển linh hoạt
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-JHP-P6 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20oC đến 65oC |
Màn hình LED trong suốt 5V Hiển thị độ sáng cao Màn hình cửa sổ thủy tinh trong suốt LED Video Bức tường linh hoạt
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-JHP-P8 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20oC đến 65oC |
Bên ngoài P3.9 Màn hình LED trong suốt Bảng tường video cho biển báo kỹ thuật số độ rõ ràng cao
| Ứng dụng: | ngoài trời |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp: | ODM, OEM |
| Kiểu cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
P6 90% độ rõ ràng 2800cd Màn hình LED trong suốt Thiết kế thanh siêu mỏng 240x1000mm
| Độ sáng: | 2800cd/m2 |
|---|---|
| Thiết bị LED: | WE2121RGB-IC |
| Loại đèn LED: | SMD2121 |
P6 3000cd DC5V 90% độ rõ ràng Màn hình LED trong suốt Nội thất trang trí cửa hàng cao cấp
| Độ sáng: | 3000cd/m2 |
|---|---|
| Thiết bị LED: | WE2121RGB-IC |
| Loại đèn LED: | SMD2121 |
P3.91 Pixel Pitch High Transparency Holographic LED Screen cho tường video quảng cáo trong nhà
| Mật độ điểm ảnh: | 65536 điểm/㎡ |
|---|---|
| CHIP LED: | SMD2222 |
| Hiển thị độ dày: | 3 mm |
Màn hình LED hình ảnh 6,25mm linh hoạt với tầm nhìn rõ ràng Bảo hành 1 năm Dễ cài đặt minh bạch cao cho trung tâm mua sắm Quảng cáo thương mại và cửa sổ cửa hàng
| Độ phân giải pixel: | 6,25mm |
|---|---|
| Góc nhìn: | 160 ° |
| Mức độ bảo vệ: | IP65 |

