Tất cả sản phẩm
Kewords [ glass led screen ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Màn hình màn hình phim trong suốt màu đầy đủ LED Màn hình hiển thị linh hoạt cho cửa hàng bán lẻ trong nhà Sân bay Tàu ngầm Trung tâm mua sắm
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Super Thin High-Brightness Indoor Transparent Flexible LED Film P6 Crystal Transparent LED Film Screen for Glass
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
P2.6 Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
P2.6 Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
Màn hình phim trong suốt LED màu đầy đủ RGB siêu mỏng 10mm với kích thước tủ tùy chỉnh cho màn hình quảng cáo
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Kiểu hiển thị: | Màn hình LED trong suốt |
| Màu sáng: | RGB |
Màn hình LED trong suốt P6 treo lắp đặt 240mm×1000mm với mô-đun
| Nhiệt độ màu: | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Kích thước tủ: | 240mm x 1000mm |
| Vật liệu: | PET +RGB +PU |
Màn hình phim LED trong suốt 6mm với màu RGB đầy đủ và kích thước tủ tùy chỉnh cho quảng cáo thương mại
| Màu sắc: | RGB |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
Màn hình LED trong suốt P6 dán trên cửa sổ, màn hình video trong suốt linh hoạt, màn hình LED mềm trong suốt
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Lưới màn hình LED P125 SMD3535 Chống nước IP67 Rèm ngoài trời Tùy chỉnh cho Cửa hàng bán lẻ Triển lãm
| Quyền lực: | 48W |
|---|---|
| Tỷ lệ IP: | IP67 |
| Pixel sân: | 30 mm |
P62.5 RGB Led Net Display Screen SMD5050 Mesh Curtain Led Screen Flexible Led Curtain Pixel Lights cho mặt tiền tòa nhà ngoài trời
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-CXG2001S-P62.5(RGB) |

