Tất cả sản phẩm
Kewords [ glass led screen ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Màn hình LED trong suốt P5 độ sáng cao 2900cd, bước điểm ảnh, nguồn 5V cho mặt tiền truyền thông tường kính
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |
High Brightness Transparent Flexible LED Display Film Outdoor Application Glass Window and LED Screen
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Đường kính: | 20 mm |
Màn hình quảng cáo LED trong suốt kỹ thuật số holographic vô hình trong nhà 3000cd P2.5 Cửa sổ kính Trung tâm mua sắm
| Công nghệ: | phép chiếu ba chiều |
|---|---|
| Thời gian sống: | 100000 giờ |
| Chất liệu tủ: | Nhôm đúc |
Độ sáng cao P6.25 Màn hình holographic LED trong suốt 5000cd Ultra Thin Easy Install Low Power High Impact For Glass Window Advertising
| Cách sử dụng: | trong nhà |
|---|---|
| Độ sáng: | 2500 nits |
| Nhiệt độ bảo quản: | -20oC~60oC |
Màn hình lưới LED mô-đun minh bạch 50mm IP67 được đánh giá cho rèm cửa thủy tinh cấu trúc thép và quảng cáo ngoài trời
| Độ phân giải pixel: | 50mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
Màn hình Holographic Transparent P3.91 Flexible LED Film Display IP45 12V Áp dính cho quảng cáo cửa sổ thủy tinh
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P3.91 |
| Xếp hạng IP: | IP45 |
P7.82 Màn hình hiển thị toàn cảnh LED Màn hình màn hình hiển thị toàn cảnh LED linh hoạt sáng cao cho cửa sổ thủy tinh Trung tâm mua sắm
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P7.82 |
| Màu sắc: | RGB |
Bộ phim siêu minh bạch linh hoạt P10 màn hình LED nội thất đầy màu sắc màn hình video kính minh bạch cao
| Từ khóa: | Phim cực kỳ minh bạch |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
LED Flexible Screen Ultra-thin Transparent Screen Indoor LED Cuttable Display
| Tên sản phẩm: | Màn hình hiển thị đèn LED linh hoạt |
|---|---|
| Độ sáng cân bằng trắng: | 3000cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 4mm |
Màn hình lưới LED trong suốt linh hoạt125mm Dc12v IP67 Mô-đun cho rèm kính tường rắn Quảng cáo sử dụng
| Độ phân giải pixel: | 125mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |

