Tất cả sản phẩm
Kewords [ glass led screen ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Phim LED 3D Holographic Trong Suốt Linh Hoạt, Kính Hiển Thị LED, Keo Dán Siêu Mỏng, Màn Hình LED Cho Cửa Sổ Kính
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền: | 95% |
Màn hình LED Holographic trong suốt cao Kính cửa sổ Tường video Sử dụng trong nhà
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền: | 95% |
Ứng dụng P10 SMD2222 12V IP67 LED Film Display Holographic LED Screen cho quảng cáo cửa sổ thủy tinh
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 10.416X10.416mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 9216 điểm/㎡ |
P6 Ultra Thin Light Flexible Transparent Screen Led Film Self Adhesive Transparent Flexible Led Screen cho tường cửa sổ thủy tinh
| tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình LED trong suốt P3.91 SMD1921 độ sáng cao, lưới RGB đầy màu sắc, màn hình LED kính trong suốt lớn trong nhà
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| xem góc: | 160 ° |
| Nguồn đèn LED: | SMD1921 |
High Brightness See Through Full Color RGB P3.9 500*1000mm Mesh Grille Large Indoor Transparent Glass LED Display Panel Screen
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 60 |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 500*1000mm |
| Pixel sân: | 3,9mm |
Indoor LED Transparent Film Screen Display Glass Advertising Transparent LED Screen Display
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Nội thất P3.9 1000 * 500mm màn hình lưới lưới lưới đầy màu sắc 4000-4500cd Màn hình LED trong suốt Màn hình màn hình màn hình tường LED
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
Màn hình phim LED gắn kết linh hoạt P2.5 12V Màn hình LED ba chiều cho quảng cáo cửa sổ thủy tinh
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Đơn vị quảng cáo chiêu hàng: | 1200X250mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 160000dots/ |
Độ sáng cao P125 DC12V rèm cửa sổ cửa hàng kính TV LED Panel Mesh hiển thị màn hình LED trong suốt
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Cân nặng: | 1,8kg |
| Quyền lực: | 48W |

