ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ glass led screen ] การแข่งขัน 214 ผลิตภัณฑ์.
ฟิล์ม LED โฮโลแกรมโปร่งใสยืดหยุ่น จอแสดงผล LED กระจก กาว หน้าจอ LED บางเฉียบสำหรับหน้าต่างกระจก
| พิกเซล: | 3.91 มม. |
|---|---|
| ประเภทการฉายภาพ: | การฉายภาพด้านหน้าและด้านหลัง |
| การส่งผ่าน: | 95% |
หน้าจอ LED โฮโลแกรฟิกโปร่งใสสูง หน้าจอกระจก หน้าต่างวิดีโอ ผนัง ใช้ในภายใน
| พิกเซล: | 3.91 มม. |
|---|---|
| ประเภทการฉายภาพ: | การฉายภาพด้านหน้าและด้านหลัง |
| การส่งผ่าน: | 95% |
ปรับแต่ง P10 SMD2222 12V IP67 LED ภาพถ่ายจอ Holographic LED Screen สําหรับโฆษณาหน้าต่างกระจก
| รายการ: | สกรีนโฮโลแกรฟิก LED |
|---|---|
| สนามพิกเซล: | 10.416X10.416มม |
| ความหนาแน่นของพิกเซล: | 9216จุด/ตารางเมตร |
P6 ฟิล์ม LED หน้าจอบางเฉียบ เบา ยืดหยุ่น โปร่งใส ฟิล์ม LED แบบติดด้วยตนเองสำหรับผนังกระจกหน้าต่าง
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
ความสว่างสูง P3.91 SMD1921 ดูผ่านสีเต็ม RGB Mesh Grille หน้าจอจอจอจอจอจอจอจอจอจอ LED
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอกระจังหน้า LED |
|---|---|
| มุมมอง: | 160 ° |
| แหล่งกำเนิด: | SMD1921 |
High Brightness See Through Full Color RGB P3.9 500*1000mm Mesh Grille Large Indoor Transparent Glass LED Display Panel Screen
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~ 60 ℃ |
|---|---|
| มิติหน้าจอ: | 500*1,000 มม. |
| พิทช์พิกเซล: | 3.9มม |
Indoor LED Transparent Film Screen Display Glass Advertising Transparent LED Screen Display
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |
หน้าจอ LED แบบโปร่งใส P3.9 1000*500 มม. สีเต็มรูปแบบ, หน้าจอตาข่าย 4000-4500cd, จอแสดงผล LED Wall
| ระดับการป้องกัน: | IP45 |
|---|---|
| สี: | สีเต็มรูปแบบ |
| เครื่องชั่งสีเทา: | 16 บิต |
หน้าจอ LED แบบผสมผสานแบบยืดหยุ่น P2.5 12V หน้าจอ LED แบบโฮโลแกรฟิก สําหรับโฆษณาหน้าต่างกระจก
| รายการ: | สกรีนโฮโลแกรฟิก LED |
|---|---|
| สนามหน่วย: | 1200X250มม |
| ความหนาแน่นของพิกเซล: | 160000DOTS/㎡ |
ความสว่างสูง P125 DC12V ผ้าม่าน หน้าต่างร้าน กระจก ทีวี แผ่น Led Mesh Display หน้าต่าง Led Transparent
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอตาข่าย LED |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1.8 กิโลกรัม |
| พลัง: | 48W |

