Tất cả sản phẩm
Kewords [ glass led screen ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Màn hình hiển thị Holographic LED siêu nhẹ P3.91*3.91, siêu nhẹ 5000CD cho Quảng cáo, Sự kiện, Bán lẻ, Màn hình quảng cáo trong suốt bằng kính
| Truyền tải: | Lên đến 90% |
|---|---|
| hình thức: | 4:3 |
| dự án: | Trước sau |
Màn hình quảng cáo 3D Holographic trong suốt P20, có thể cuộn lên, dán kính, màn hình LED thông minh, màn hình trong nhà cho trung tâm mua sắm, cửa hàng bán lẻ
| Loại màn hình: | 2222 |
|---|---|
| kích thước màn hình: | 250*1000 |
| Cân nặng: | 2 kg |
Màn hình LED Holographic P7.82 Màn hình phim LED trong suốt, linh hoạt, độ sáng cao cho quảng cáo cửa sổ kính, cửa hàng trung tâm thương mại, dễ lắp đặt, điều khiển thông minh, hiệu ứng hình ảnh HD
| Hoàn thành: | Khoen, cơ giới, gấp nhanh |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920x1080 pixel |
| hệ thống điều khiển: | Khởi đầu mới |
Hiển thị tinh thể trong suốt HD trên mô-đun kính Hiển thị màn hình quảng cáo kính LED 3D
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
Full HD Màn hình Hologram minh bạch Ultra Thin Lightweight Soft Screen Nội thất quảng cáo Bàn trình diễn Sử dụng thương mại
| Truyền tải: | Lên đến 90% |
|---|---|
| độ sáng: | 4500 nits |
| Điện áp làm việc: | 5V |
Màn hình phim trong suốt LED trong nhà, tự dính, linh hoạt P10, hiển thị quảng cáo trên kính
| Screen Type: | Transparent |
|---|---|
| Cabinet Size: | Customized |
| Feature: | Easy Installation |
P10 Ultra Thin Flexible Transparent LED Film Giá bên ngoài Nhét kính Cửa sổ LED Film Screen Transparent Factory
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
Màn hình pha lê LED dẻo trong suốt dán trong nhà, Màn hình LED trong suốt cho kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Led Screen High Transparency Curtain Grille Glass Window LED Mesh Display
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Nội thất P6 ốp dính Transparent Flexible LED Film Crystal Screen Display Panel Transparent LED Film Screen cho kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |

