Tất cả sản phẩm
Kewords [ glass led screen ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Màn hình Holographic Transparent High-Definition P3.91 3D Glass Adhesive Super Slim LED Display cho màn hình cửa sổ thủy tinh
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LED trong suốt trong nhà SMD2020 Màn hình LED cửa kính LED cho trung tâm thương mại quảng cáo
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP40 |
| Cân nặng: | 3kg/phần |
Màn hình LED trong suốt linh hoạt tùy chỉnh siêu mỏng 3D P6.25 5V 5000CD Màn hình ba chiều thông minh Điều khiển thông minh Tường kính Hiển thị video
| Kích thước có sẵn: | Trắng & Xám & Đen |
|---|---|
| Độ sáng: | 5000 nits |
| Kích cỡ: | 250mm * 1000mm |
Màn hình LED phim 3D Holographic P3.91 trong suốt linh hoạt, độ sáng cao, mỏng, hiển thị quảng cáo cho cửa sổ kính
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình Hologram trong suốt LED P3.91 Công nghệ tiên tiến siêu mỏng linh hoạt cho Hiển thị động trên cửa kính
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LED Holographic Siêu nhẹ P3.91 Màn hình trong suốt LED Film linh hoạt cho Quảng cáo Bán lẻ Cửa hàng Trung tâm thương mại Độ sáng cao Biển kỹ thuật số
| Điện áp làm việc: | 5V |
|---|---|
| Kích cỡ: | 250mm * 1000mm |
| Dự án: | Trước sau |
Màn hình kính LED trong suốt P4 độ nét cao cho biển báo cửa sổ thương mại
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Holographic 3D minh bạch P3.91 kỹ thuật số và biển báo linh hoạt tùy chỉnh kích thước Trung tâm mua sắm Glass quảng cáo hiển thị
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LED trong suốt P6 Dán kính hiển thị linh hoạt cho Cửa hàng bán lẻ & Văn phòng cao cấp
| Packaging Details: | catoon or wooden case according the different size calculation. |
|---|---|
| Delivery Time: | 5days |
| Payment Terms: | D/P,T/T,Western Union |
Màn hình LED 3D trong suốt toàn phần ba chiều trong nhà cho quảng cáo trung tâm thương mại
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |

