Tất cả sản phẩm
Kewords [ glass led screen ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Màn hình phim trong suốt LED P5 Độ minh bạch linh hoạt tinh thể linh hoạt cửa sổ tự dán cho trung tâm mua sắm kính
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
P6.25 5000cd siêu mỏng Dễ lắp đặt Lượng điện thấp Tác động cao màn hình holographic LED trong suốt cho cửa sổ thủy tinh
| Công suất trung bình: | 300W/m2 |
|---|---|
| CHIP LED: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 6,25mm |
Màn hình LED Holographic linh hoạt DC12V độ sáng cao P2.5 10000CD cho tường kính
| Năng lượng trung bình: | 400W/m2 |
|---|---|
| chip LED: | SMD1515 |
| Điểm ảnh: | 2,5mm |
Màn hình LED trong suốt trong nhà P10 Độ sáng 4000cd và độ rõ nét 93% Lý tưởng để trang trí cửa hàng
| Độ sáng: | 4000CD/m² |
|---|---|
| Thiết bị LED: | WE2121RGB-IC |
| Loại đèn LED: | SMD2121 |
Màn hình LED P7.82 Tấm linh hoạt 4000CD Độ sáng cao Tường rèm kính trong suốt
| Năng lượng trung bình: | 240w/m² |
|---|---|
| chip LED: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 7,82mm |
Màn hình LED ba chiều P10 DC12V dành cho trình diễn sản phẩm tường kính đường phố và cung cấp quảng cáo ngoài trời trong mọi thời tiết
| Kích cỡ: | 1200*250mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP45 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED ba chiều P20 với nguồn điện DC12V cho màn hình treo tường kính đường phố
| Kích cỡ: | 1500*250mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP45 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Ultra Thin Adhesive Glass Window LED Display, Bộ phim LED linh hoạt ngoài trời
| Tên: | Màn hình LED cửa sổ kính |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
Màn hình LED siêu mỏng 3D trong nhà, Phim kính, Bảng hiển thị LED linh hoạt trong suốt
| Tên: | Phim thủy tinh 3D LED |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
P15.6 Thiết kế tùy chỉnh màn hình điều khiển ứng dụng thông minh LED lớn màn hình siêu mỏng trong suốt màn hình mỏng màn hình sân khấu cửa sổ thương mại
| Loại máy chiếu: | Quảng cáo màn hình Galss |
|---|---|
| Chiếu: | Chiếu trực tiếp |
| Bưu kiện: | Cuộn |

