Tất cả sản phẩm
Kewords [ glass led screen ] trận đấu 214 các sản phẩm.
P8 5V Indoor LED Transparent Film Screen Slim Lightweight Adhesive FilmSmart Display Cho cửa sổ cửa hàng Quảng cáo Quảng cáo quán bar Trang trí khách sạn
| Loại màn hình: | Minh bạch |
|---|---|
| Hệ thống điều khiển: | Nova/Colorlight |
| hạt đèn LED: | SMD2121 |
Màn hình LED Holographic P3.91 Độ nét cao 5000cd Độ sáng DC12V cho Tường kính
| Năng lượng trung bình: | 400W/m2 |
|---|---|
| Chip LED: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
Màn hình LED Holographic Lưới trong suốt Tường Phim Ảo Linh hoạt AI Tương tác Hologram
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
SMD1010 6.25mm 16bit, Chip phát sáng sử dụng nguồn sáng cấp micron và áp dụng phương pháp đóng gói bốn trong một. Không có điện tử nào khác
| Kích thước có sẵn: | Trắng & Xám & Đen |
|---|---|
| độ sáng: | 5000 nits |
| Kích cỡ: | 1500mm * 250mm |

