Tất cả sản phẩm
Kewords [ glass led screen ] trận đấu 212 các sản phẩm.
Indoor Led Transparent Film Screen Quảng cáo màn hình hiển thị đầy màu cửa sổ màn hình hiển thị phim minh bạch
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình lưới LED linh hoạt P100 IP67 Chống thấm nước RGB LED cho tòa nhà rèm kính
| Tên sản phẩm: | Hiển thị lưới LED |
|---|---|
| Cách sử dụng: | Màn hình quảng cáo ngoài trời |
| Độ sáng: | 2300cd |
IP67 chống nước RGB Pixel LED Mesh Screen Outdoor P83 LED Mesh cho Pixel Screen Point Light & Video Wall
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-CXG2001S-P83(RGB) |
Outdoor Waterproof IP67 LED Grille Display Large Advertising Video Wall High Brightness Transparent Grid Screen
| Tên: | Màn hình Led trong suốt bằng kính |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Smart 5V Nhẹ Cài đặt dễ dàng P2.5 Màn hình ba chiều linh hoạt 2500CD cho Trung tâm mua sắm Quảng cáo màn hình treo tường
| Kiểu hiển thị: | phép chiếu ba chiều |
|---|---|
| Trọng lượng xấp xỉ: | 2kg/m2 |
| Hệ thống: | Hệ thống hình ba chiều của bút kẻ mắt Musion |
Màn hình phim trong suốt LED đủ màu độ sáng cao P6 cho cửa sổ cửa hàng
| Nhiệt độ bảo quản: | -20oC~60oC |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | 240*960mm |
| Thông lượng phát sáng: | Có thể tùy chỉnh |
Màn hình LED P6 trong nhà SMD1314, Màn hình phim trong suốt LED dán
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Đặc điểm kỹ thuật: | Video Wall |
P8 Flexible LED Crystal Film Screen Invisible Advertising Transparent LED Digital Signage Display (Màn hình hiển thị quảng cáo thông minh LED kỹ thuật số)
| Product Name: | LED Crystal Film Screen |
|---|---|
| Operating Voltage: | DC5V |
| Luminous Flux: | Customizable |
Màn hình quảng cáo LED trong suốt dạng lưới P143 DC12V cho trung tâm thương mại, màn hình video rèm cửa kính
| Công nghệ hiển thị: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cân nặng: | 1,40kg |
| Quyền lực: | 37W |
Màn hình LED trong suốt cho cửa sổ cửa hàng màn hình thông minh cho quảng cáo bán lẻ
| Vật liệu: | LED PCB+ |
|---|---|
| Chức năng: | Quảng cáo |
| lợi thế: | Minh bạch |

