ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ glass led screen ] การแข่งขัน 214 ผลิตภัณฑ์.
หน้าจอตะแกรง LED P3.9 ในอาคารแผงวิดีโอผนังความคมชัดสูงป้ายดิจิตอลสำหรับการแสดงเวทีและหน้าต่างกระจก
| การจัดการอุปกรณ์ระยะไกล: | การจัดการเนื้อหาระยะไกล |
|---|---|
| ประเภทซัพพลายเออร์: | โอเอ็มเอ็ม, โออีเอ็ม |
| แรงดันไฟฟ้า: | 5V |
สีเต็ม SMD2020 หน้าจอกรีดโปร่งใส P2.6 ห้องแสดงสินค้า กระจกหน้าต่างภายนอกของอาคาร
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-P2.6 |
| หลอด LED เปล่งแสง: | เอสเอ็มดี2020 |
หน้าจอหนังโปร่ง Led ในภายใน โฆษณาหน้าจอจอหนังโปร่ง Window Display Full Color
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~+65 ℃ |
|---|---|
| น้ำหนักแผง: | 4กก |
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่าย |
จอแสดงผล LED Mesh แบบยืดหยุ่น P100 IP67 จอ LED Mesh RGB กันน้ำสำหรับอาคารม่านกระจก
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | จอแสดงผล LED Mesh |
|---|---|
| การใช้งาน: | จอแสดงผลการโฆษณากลางแจ้ง |
| ความสว่าง: | 2300ซีดี |
หน้าจอ LED Mesh Pixel RGB กันน้ำ IP67 กลางแจ้ง P83 LED Mesh สำหรับหน้าจอ Pixel Point Light & Video Wall
| วัสดุ: | พีซี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอตาข่าย LED |
| ชื่อ: | XH-CXG2001S-P83(สี RGB) |
Outdoor Waterproof IP67 LED Grille Display Large Advertising Video Wall High Brightness Transparent Grid Screen
| ชื่อ: | จอแสดงผล LED แบบโปร่งใสแก้ว |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| การจัดอันดับ IP: | IP40 |
สมาร์ท 5 วอลต์ น้ําหนักเบา ติดตั้งง่าย P2.5 หน้าจอโฮโลแกรฟิกยืดหยุ่น 2500CD สําหรับห้างสรรพสินค้า โฆษณาหน้าจอผนัง
| ประเภทการแสดงผล: | การฉายภาพโฮโลแกรม |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 2กก./ตรม |
| ระบบ: | Musion Eyeliner โฮโลแกรม ซิสเต็ม |
หน้าจอฟิล์มใส LED ความสว่างสูง P6 สำหรับหน้าต่างร้านค้า
| อุณหภูมิในการจัดเก็บ: | -20°C~60°C |
|---|---|
| ขนาดหน้าจอ: | 240*960มม |
| ฟลักซ์ส่องสว่าง: | ปรับแต่งได้ |
ฟิล์มแสดงผล LED P6 ภายในอาคาร SMD1314, หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED แบบมีกาว
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED LED |
|---|---|
| OEM หรือ ODM: | ใช่ |
| ข้อมูลจำเพาะ: | ผนังวิดีโอ |
หน้าจอภาพยนตร์คริสตัล LED แบบยืดหยุ่น P8 โฆษณาที่มองไม่เห็น ป้ายดิจิทัล LED โปร่งใส
| Product Name: | LED Crystal Film Screen |
|---|---|
| Operating Voltage: | DC5V |
| Luminous Flux: | Customizable |

