Tất cả sản phẩm
Kewords [ glass led screen ] trận đấu 214 các sản phẩm.
Màn hình quảng cáo LED trong suốt dạng lưới P143 DC12V cho trung tâm thương mại, màn hình video rèm cửa kính
| Công nghệ hiển thị: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Cân nặng: | 1,40kg |
| Quyền lực: | 37W |
Màn hình LED trong suốt cho cửa sổ cửa hàng màn hình thông minh cho quảng cáo bán lẻ
| Vật liệu: | LED PCB+ |
|---|---|
| Chức năng: | Quảng cáo |
| lợi thế: | Minh bạch |
P6 Độ minh bạch cao Độ sáng cao Lượng điện thấp Màn hình LED trong nhà Màn hình quảng cáo cửa sổ trung tâm mua sắm
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |
Màng LED trong suốt dán P6 Dễ dàng lắp đặt Được phê duyệt OEM ODM
| Tên: | Phim hiển thị đèn LED trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Minh bạch: | 85% |
Màn hình phim trong suốt LED P6 IP67 trong nhà trong nhà Dính màn hình tinh thể LED linh hoạt
| Từ khóa: | LED Crystal Hiển thị |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
Màn hình quảng cáo LED trong nhà dạng lưới P2.6 500*1000mm độ sáng cao, xuyên thấu, 4500cd
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
P50 Đèn màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-CXG2001S-P50(RGB) |
Đèn mặt tiền tòa nhà P125 DC12V RGB Led Mesh Screen ngoài trời DMX512 rèm LED linh hoạt cho tòa nhà
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-H2503P12(RGB)-P125 |
P6 RGB Lightweight LED Transparent Display Self-Adhesive Digital Advertising Display with High Transparency Easy Installation
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Tính minh bạch: | 85% |
Độ sáng 2500cd Độ trong suốt 70% Màn hình lưới trong nhà 1000*1000mm cho thuê P3.9 Màn hình LED dạng lưới
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |

