Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led wall display ] trận đấu 226 các sản phẩm.
Super Thin High-Brightness Indoor Transparent Flexible LED Film P6 Crystal Transparent LED Film Screen for Glass
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình LED trong suốt P6 cho văn phòng & bán lẻ
| Packaging Details: | cartoons or wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5-15 days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Màn hình LED trong suốt thương mại P6 cao cấp – Màn hình LED xuyên thấu cho bán lẻ
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Màn hình LED trong suốt ngoài trời độ sáng cao, màn hình quảng cáo mặt tiền tòa nhà, tường video, rèm lưới LED linh hoạt
| Tên: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình LED trong suốt P3.9 ngoài trời chống nước IP67 độ sáng 4000-4500cd và tuổi thọ 30000 giờ cho màn hình cửa sổ kính sân khấu
| Ứng dụng: | ngoài trời |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp: | ODM, OEM |
| Kiểu cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
Bên ngoài P3.9 Màn hình LED trong suốt Bảng tường video cho biển báo kỹ thuật số độ rõ ràng cao
| Ứng dụng: | ngoài trời |
|---|---|
| Loại nhà cung cấp: | ODM, OEM |
| Kiểu cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
P10 DC5V Bảng LED tường video trong nhà minh bạch RGB màn hình kính đầy màu
| Product Name: | Glass Screen Display |
|---|---|
| Screen Dimension: | 10mm |
| Color: | RGB |
Quảng cáo trung tâm mua sắm Màn hình LED trong suốt siêu mỏng P62.5 Mesh DIP DC12V Màn hình lưới LED ngoài trời
| Đặc điểm kỹ thuật: | Video Wall |
|---|---|
| Tuổi thọ: | ≥30000 giờ |
| xem góc: | 160 ° |
Indoor Outdoor Adhesive Transparent Flexible LED Film Crystal Screen Display Panel Transparent LED Film Screen for Glass
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
P3.9 1000 * 500mm Led Ice Display Led Mesh Video cửa hàng cửa sổ tường Quảng cáo lưới điện rèm kính màn hình trong suốt bên ngoài
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
|---|---|
| Màu sáng: | RGB |
| Mạng sống: | 30000hours |

