Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led wall display ] trận đấu 226 các sản phẩm.
Màn hình LED trong suốt trong nhà, đầy đủ màu sắc
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
| Ứng dụng: | Hiển thị LED sự kiện trực tiếp, ngoài trời, bề mặt tòa nhà ngoài trời, màn hình LED trong suốt, tron |
Trong nhà Vstar P20 Dải linh hoạt tự dính màn hình hiển thị Holographic vô hình minh bạch LED Reefilm
| Nhiệt độ bảo quản: | -40 ~ 80 |
|---|---|
| Quyền lực: | 600W/m2 |
| Thiết bị mô -đun: | WE2121RGB-IC |
Màn hình lưới tản nhiệt LED có độ trong suốt cao P2.6 RGB Hiển thị quảng cáo thương mại trong nhà cho sự kiện World Cup
| BẢO TRÌ: | Dễ dàng làm sạch |
|---|---|
| Chống chịu thời tiết: | Chống nước và chống bụi |
| Kiểu hiển thị: | Dẫn đến |
Màn hình lưới LED trong suốt IP65 P2.6-P6.3 cho trung tâm thương mại / phòng triển lãm
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Kích cỡ: | 1000mm × 500mm |
| Loại màn hình: | Màn hình lưới tản nhiệt |
Màn hình quảng cáo treo tường bắt mắt IP40, màn hình LED dạng lưới
| Tên: | Màn hình quảng cáo treo trên tường |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Màn hình hiển thị tường video LED quảng cáo trong nhà ngoài trời
| Loại màn hình: | Minh bạch |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình LED trong suốt độ sáng cao Siêu mỏng P4 DC5V Màn hình quảng cáo tự dính cho tường kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Thiết lập linh hoạt kính màn hình LED trong suốt màn hình màn hình màn hình LED lớn
| Tên: | Màn hình Led trong suốt bằng kính |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
P4 Customized Transparent LED Screen Energy Saving Digital Indoor Advertising Display Media Wall Solution
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Tính minh bạch: | 85% |
P10 Ultra Thin Transparent LED Screen for Creative Architectural Design Format Video Wall Display
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Tính minh bạch: | 85% |

