Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led wall display ] trận đấu 226 các sản phẩm.
Transparent LED Display Screen Pantallas Grille Window LED Video Wall for Indoor Advertising Shop Window LED Transparent
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Màn hình LED Holographic P7.82 Màn hình phim LED trong suốt, linh hoạt, độ sáng cao cho quảng cáo cửa sổ kính, cửa hàng trung tâm thương mại, dễ lắp đặt, điều khiển thông minh, hiệu ứng hình ảnh HD
| Hoàn thành: | Khoen, cơ giới, gấp nhanh |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920x1080 pixel |
| hệ thống điều khiển: | Khởi đầu mới |
Màn hình LED Holographic Siêu nhẹ P3.91 Màn hình trong suốt LED Film linh hoạt cho Quảng cáo Bán lẻ Cửa hàng Trung tâm thương mại Độ sáng cao Biển kỹ thuật số
| Điện áp làm việc: | 5V |
|---|---|
| Kích cỡ: | 250mm * 1000mm |
| Dự án: | Trước sau |
Màn hình pha lê LED dẻo trong suốt dán trong nhà, Màn hình LED trong suốt cho kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình LED trong suốt P4 Hiệu ứng tốt nhất DC5V Độ sáng cao 3000cd cho Mặt tiền truyền thông tường kính
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |
Màn hình LED trong nhà thông minh cao độ phân giải P3.9 tùy chỉnh 1000 * 500mm cho tường thủy tinh và lắp đặt màn hình LED thông minh
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
Nội thất P6 ốp dính Transparent Flexible LED Film Crystal Screen Display Panel Transparent LED Film Screen cho kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình phim trong suốt LED linh hoạt Đầy đủ màu P8 Màn hình LED trong suốt
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Màn hình hiển thị đèn LED trong nhà kính quảng cáo trong nhà với màn hình LED trong suốt
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Màn hình LED trong suốt P5 độ sáng cao 2900cd, bước điểm ảnh, nguồn 5V cho mặt tiền truyền thông tường kính
| Tên: | Màn hình hiển thị trong suốt |
|---|---|
| Kích thước màn hình: | Tùy chỉnh |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |

