ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ transparent led wall display ] การแข่งขัน 226 ผลิตภัณฑ์.
Transparent LED Display Screen Pantallas Grille Window LED Video Wall for Indoor Advertising Shop Window LED Transparent
| ชื่อ: | หน้าจอกระจังหน้า LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| การจัดอันดับ IP: | IP40 |
จอแสดงผลโฮโลแกรม LED P7.82 จอภาพฟิล์ม LED ความสว่างสูงแบบยืดหยุ่นโปร่งใสสำหรับหน้าต่างกระจก ป้ายโฆษณาร้านค้าในห้างสรรพสินค้า ติดตั้งง่าย ควบคุมอัจฉริยะ เอฟเฟกต์ภาพ HD
| ที่เสร็จเรียบร้อย: | ตาไก่ มอเตอร์ พับเร็ว |
|---|---|
| ปณิธาน: | 1920x1080 พิกเซล |
| ระบบควบคุม: | โนวาเริ่ม |
P3.91 จอแสดงผล LED โปร่งใสแบบโฮโลแกรมน้ำหนักเบาพิเศษ จอภาพ LED แบบยืดหยุ่นสำหรับร้านค้าปลีกหน้าต่างกระจก ป้ายดิจิทัลโฆษณาความสว่างสูงในห้างสรรพสินค้า
| แรงดันใช้งาน: | 5V |
|---|---|
| ขนาด: | 250 มม.* 1,000 มม |
| โครงการ: | หน้า&หลัง |
แผงหน้าจอ LED แบบยืดหยุ่นโปร่งใสแบบติดในร่ม ฟิล์ม LED โปร่งใสสำหรับกระจก
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
ภายใน P6 ผูกติดโปร่ง โฟกเซบัล LED Film กระจกกระจกกระจกกระจกโปร่ง LED Film Screen สําหรับกระจก
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
P4 เอฟเฟกต์ดีที่สุด Dc5V ความสว่างสูง 3000cd จอแสดงผล LED โปร่งใสสำหรับ Facade สื่อผนังกระจก
| ชื่อ: | หน้าจอแสดงผลโปร่งใส |
|---|---|
| มิติหน้าจอ: | ปรับแต่ง |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~ 65 ℃ |
หน้าจอ LED หน้าโปร่งในภายใน P3.9 ความละเอียดสูง 1000 * 500 มม สําหรับผนังกระจกและการติดตั้ง หน้าจอ LED หน้าโปร่ง
| ระดับการป้องกัน: | IP45 |
|---|---|
| สี: | สีเต็มรูปแบบ |
| เครื่องชั่งสีเทา: | 16 บิต |
สกรีนหนังโปร่ง LED แบบยืดหยุ่น สีเต็ม P8 สีโปร่ง LED Display Film
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |
หน้าจอแสดงผล LED โปร่งใส P8 ความสว่างสูง โฆษณาในร่ม หน้าต่างกระจก พร้อมฟิล์ม LED โปร่งใส
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |
P5 ความสว่างสูง 2900cd โดจ์ LED ใส สูง 5V พลังงานสําหรับหน้าผนังสื่อกระจก
| ชื่อ: | หน้าจอแสดงผลโปร่งใส |
|---|---|
| มิติหน้าจอ: | ที่ปรับแต่งได้ |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~ 65 ℃ |

