ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ transparent led wall display ] การแข่งขัน 226 ผลิตภัณฑ์.
P3.9 จอ LED ตะแกรงโปร่งใสในร่ม ขนาด 500x500 มม. LED โปร่งใส 2000cd สำหรับห้างสรรพสินค้า
| ระดับการป้องกัน: | IP45 |
|---|---|
| สี: | สีเต็มรูปแบบ |
| เครื่องชั่งสีเทา: | 16 บิต |
P8 หน้าจอ LED ฟิล์มโปร่งใสแบบยืดหยุ่นในร่มวัสดุ PC เรซิ่นสำหรับศูนย์การค้าสมัยใหม่พร้อมการรับประกัน 1 ปี
| ขนาด: | 240*1,000 มม. |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP67 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
หน้าจอกริลล์ LED โปร่งใสสูง IP40 5V SMD2020 หน้าต่างกริลล์ป้องกันสูง
| ชื่อ: | หน้าจอกระจังหน้า LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| การจัดอันดับ IP: | IP40 |
ความสว่างสูง P125 DC12V ผ้าม่าน หน้าต่างร้าน กระจก ทีวี แผ่น Led Mesh Display หน้าต่าง Led Transparent
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอตาข่าย LED |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1.8 กิโลกรัม |
| พลัง: | 48W |
ม่านไฟ LED แบบยืดหยุ่นได้ตั้งโปรแกรมได้ P50, จอแสดงผล LED Mesh, DC12V, พับได้, ม่านตาข่าย LED กลางแจ้ง
| วัสดุ: | พีซี |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอตาข่าย LED |
| ชื่อ: | XH-CXG2001S-P50(สีRGB) |
หน้าจอ LED Pixel Mesh แบบโปร่งใส RGB สีเต็มรูปแบบกลางแจ้ง สีเต็มรูปแบบ P41.5 ม่านวิดีโอตาข่ายน้ำหนักเบา
| เส้นผ่าศูนย์กลาง: | 20 มม. |
|---|---|
| สี: | RGB |
| การรับประกัน: | 2 ปี |
P6.25 5000cd จอแสดงผล LED โฮโลแกรมโปร่งใสบางเฉียบ ติดตั้งง่าย ใช้พลังงานต่ำ สร้างผลกระทบสูง สำหรับหน้าต่างกระจก
| กำลังเฉลี่ย: | 300W/m² |
|---|---|
| ชิป LED: | เอสเอ็มดี2222 |
| พิกเซล: | 6.25 มม. |
สกรีน Drone Flying Screen หน้าจอ LED ขนาดเบา
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | หน้าจอโดรน |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 60°C |
หน้าจอแสดงผล LED โปร่งใสในร่ม SMD2020 หน้าจอ LED ติดกระจกสำหรับโฆษณาในห้างสรรพสินค้า
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| การจัดอันดับ IP: | IP40 |
| น้ำหนัก: | 3 กิโลกรัม/ชิ้น |
จอแสดงผลโฮโลแกรม LED ผนังตาข่ายโปร่งใส ฟิล์มเสมือนจริง ยืดหยุ่น AI โฮโลแกรมแบบโต้ตอบ
| รายละเอียดการบรรจุ: | catoon หรือกล่องไม้ตามการคำนวณขนาดต่างๆ |
|---|---|
| เวลาการส่งมอบ: | 5 วัน |
| เงื่อนไขการชำระเงิน: | D/P,T/T,เวสเทิร์นยูเนี่ยน |

