ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ transparent led wall display ] การแข่งขัน 226 ผลิตภัณฑ์.
จอ LED โปร่งใส 5V ความสว่างสูง จอแสดงผลกระจกใส วิดีโอวอลล์ LED แผงยืดหยุ่น
| ยี่ห้อ: | ถั่วมหัศจรรย์ |
|---|---|
| ชื่อสินค้า: | XH-JHP-P8 |
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20°C ถึง 65°C |
P25 Pixel Pitch ผ่านลมโปร่งใสสูง IP67 กันน้ําและกันฝุ่น Drone Flying LED Screen สําหรับโฆษณากลางแจ้ง
| ทนต่อสภาพอากาศ: | กันน้ำและกันฝุ่น |
|---|---|
| แพ็คเกจประกอบด้วย: | 1 x หน้าจอโดรน, อุปกรณ์ติดตั้ง |
| มุมลำแสง: | 160 องศา |
ผลิตภัณฑ์ใหม่ การดัดงอแบบ Arbitrary P6.25 จอแสดงผล LED แบบโฮโลแกรมในร่ม มองไม่เห็น โปร่งใส
| มุมมอง: | 160 องศา |
|---|---|
| สไตล์: | ไฟฟ้า |
| การรับประกัน: | 1ปี |
ความละเอียดสูง P2.6 4000-4500cd 500*1000mm Led Grid Screen หน้าต่างสีเต็มหน้าต่างโปร่งใส โฆษณาโปร่งใส Led Grid Screen Display
| ประเภทหน้าจอ: | หน้าจอกระจังหน้า |
|---|---|
| วัสดุของตู้: | อลูมิเนียม |
| แรงดันไฟฟ้า: | DC5V |
3000cd P2.5 ภายใน ห้อง ไม่เห็น ดิจิตอล โฮโลแกรฟิก กระจกกระจกกระจกโฆษณา
| เทคโนโลยี: | การฉายภาพโฮโลแกรม |
|---|---|
| เวลาชีวิต: | 100000 ชม |
| วัสดุของตู้: | อลูมิเนียมหล่อ |
ผลิตภัณฑ์ใหม่ที่สุด P143 DMX512 RGB แสงจุดกันน้ํา แสงคริสต์มาส โฟกซิเบล โปร่งใส LED Mesh Screen
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอตาข่าย LED |
|---|---|
| พลัง: | 37W |
| ชิป LED: | SMD3535 |
จอแสดงภาพหนังโปร่งแสง LED ความโปร่งใสสูง 5v สําหรับหน้าต่างขายปลีกและโฆษณาหน้าร้าน
| ชื่อ: | ฟิล์มแสดงผล LED ที่โปร่งใส Super Slim |
|---|---|
| OEM หรือ ODM: | ใช่ |
| พิทช์พิกเซล: | P6 |
P6 จอแสดงผล LED แบบโปร่งใสชนิดฟิล์มกระจก ติดตั้งง่าย สำหรับโฆษณาบนกระจก
| Name: | Super Slim Transparent LED Display Film |
|---|---|
| OEM OR ODM: | Yes |
| Pixel Pitch: | P6 |
Transparent Advertising Led Video Wall Panel Crystal Rgb Glass Thin Mesh Glass Sticker Screen Luxury led transparent Grille screen
| ชื่อ: | จอแสดงผล LED แบบโปร่งใสแก้ว |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| การจัดอันดับ IP: | IP40 |
หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED สี RGB บางเฉียบขนาด 10 มม. พร้อมขนาดตู้ที่กำหนดเองสำหรับการแสดงโฆษณา
| การรับประกัน: | 1 ปี |
|---|---|
| ประเภทการแสดงผล: | หน้าจอ LED โปร่งใส |
| สีอ่อน: | RGB |

