ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ transparent led wall display ] การแข่งขัน 226 ผลิตภัณฑ์.
Super Thin High-Brightness Indoor Transparent Flexible LED Film P6 Crystal Transparent LED Film Screen for Glass
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
หน้าจอ LED หน้าใส P6 สําหรับสํานักงานและร้านค้าปลีก
| Packaging Details: | cartoons or wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5-15 days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
สกรีน LED ขายด่วนโปร่งใสระดับพรีเมียม P6
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
หน้าจอแสดงผล LED โปร่งใสกลางแจ้งความสว่างสูง ผนังอาคารโฆษณาวิดีโอ ม่านตาข่าย LED แบบยืดหยุ่น
| ชื่อ: | หน้าจอตาข่าย LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| การจัดอันดับ IP: | IP67 |
จอ LED โปร่งใส P3.9 สำหรับภายนอกอาคาร กันน้ำ IP67 ความสว่าง 4000-4500cd และอายุการใช้งาน 30000 ชั่วโมง สำหรับการแสดงผลบนเวที หน้าต่างกระจก
| แอปพลิเคชัน: | กลางแจ้ง |
|---|---|
| ประเภทซัพพลายเออร์: | โอเอ็มเอ็ม, โออีเอ็ม |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งแบบยก/แนวตั้ง |
จอ LED โปร่งใส P3.9 สำหรับป้ายดิจิทัลความละเอียดสูง
| แอปพลิเคชัน: | กลางแจ้ง |
|---|---|
| ประเภทซัพพลายเออร์: | โอเอ็มเอ็ม, โออีเอ็ม |
| ประเภทการติดตั้ง: | การติดตั้งแบบยก/แนวตั้ง |
P10 DC5V ภายใน ภาพโปร่ง ผนัง LED ผนัง RGB หน้าจอกระจกสีเต็ม
| Product Name: | Glass Screen Display |
|---|---|
| Screen Dimension: | 10mm |
| Color: | RGB |
โครงการโฆษณาศูนย์การค้า P62.5 Mesh DIP Ultra-thin Transparent LED Display DC12V LED Film Outdoor LED Mesh Display สกรีน
| ข้อมูลจำเพาะ: | ผนังวิดีโอ |
|---|---|
| อายุขัย: | ≥30000 ชั่วโมง |
| มุมมอง: | 160 ° |
Indoor Outdoor Adhesive Transparent Flexible LED Film Crystal Screen Display Panel Transparent LED Film Screen for Glass
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |
P3.9 1000*500mm Led Ice Display Led Mesh Video ผนังหน้าต่างร้านค้า โฆษณา Grille กระจกกระจก
| เครื่องชั่งสีเทา: | 16 บิต |
|---|---|
| สีอ่อน: | RGB |
| ชีวิต: | 30000hours |

