ผลิตภัณฑ์ทั้งหมด
คำหลัก [ transparent led wall display ] การแข่งขัน 226 ผลิตภัณฑ์.
จอแสดงผลฟิล์ม LED โปร่งใส P6, หน้าจอ LED ฟิล์มบางเฉียบ
| ชื่อ: | ฟิล์ม LED โปร่งใสกาว |
|---|---|
| สถานที่กำเนิด: | กวางตุ้ง |
| OEM หรือ ODM: | ใช่ |
P4 Window Indoor Glass Transparent Led Film Display Panel Transparent Led Strip Mesh Display Screen ช่องจอไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้าไฟฟ้า
| อุณหภูมิในการทำงาน: | -20 ℃ ~+65 ℃ |
|---|---|
| น้ำหนักแผง: | 4กก |
| คุณสมบัติ: | ติดตั้งง่าย |
จอแสดงผลคริสตัลใส HD โปร่งใสบนโมดูลกระจก จอแสดงผล LED 3 มิติ หน้าจอกระจกโฆษณา
| ชื่อ: | ฟิล์มแสดงผล LED ที่โปร่งใส Super Slim |
|---|---|
| OEM หรือ ODM: | ใช่ |
| พิทช์พิกเซล: | P6 |
P6 ความโปร่งใสสูง ผูกติดในบ้าน โฟกเซบิลฟิล์ม Led Screen สีเต็ม กระจกกระจก Window Transparent Led Film Display Screen
| ชื่อ: | หน้าจอฟิล์มโปร่งใส LED |
|---|---|
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
หน้าจอแสดงผล LED ฟิล์มใสสีเต็มรูปแบบสำหรับใช้ภายในอาคาร P10 กันน้ำ IP67 ยืดหยุ่นสูง
| ขนาด: | 240*960มม |
|---|---|
| เกรดไอพี: | IP67 |
| ช่วงชีวิต: | 100,000 ชั่วโมง |
Indoor LED Transparent Film Screen Display Glass Advertising Transparent LED Screen Display
| ขนาดตู้: | ที่ปรับแต่งได้ |
|---|---|
| พลังสูงสุด: | 600W/m² |
| น้ำหนัก: | 4kg/m² |
P50 หน้าใสเต็มสี LED Mesh Display กันน้ํา ด้านนอก LED Display สําหรับผนังอาคาร
| ระดับการป้องกัน: | IP67 |
|---|---|
| วัสดุ: | พีซี |
| มิติหน้าจอ: | 1,000*1,000 มม. |
ห้างสรรพสินค้า P143 DC12V ป้ายโฆษณาแบบตาข่ายติดกระจกหน้าต่าง ม่านวิดีโอ จอแสดงผล LED โปร่งใส
| เทคโนโลยีแสดงผล: | นำ |
|---|---|
| น้ำหนัก: | 1.40 กิโลกรัม |
| พลัง: | 37W |
สกรีนจอจอ LED แบบโปร่งใสแบบยืดหยุ่นความละเอียดสูง
| ความสว่าง: | 3000 นิต |
|---|---|
| ชื่อผลิตภัณฑ์: | หน้าจอโฮโลแกรม |
| ที่เสร็จเรียบร้อย: | ตาไก่ มอเตอร์ พับเร็ว |
จอแสดงผล LED โปร่งใสติดตั้งง่าย ประหยัดพลังงาน P3.9 1000*500 มม. สำหรับใช้ภายในอาคาร
| ความสว่างสมดุลสีขาว: | 4000-4500CD/ตร.ม |
|---|---|
| มุมลำแสง: | 160 องศา |
| การใช้งาน: | ในร่ม |

