Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led wall display ] trận đấu 226 các sản phẩm.
P3.9 Màn hình lưới tản LED trong nhà 500x500mm Màn hình Led trong suốt 2000cd cho các trung tâm mua sắm
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
Màn hình phim LED trong suốt linh hoạt trong nhà P8 Chất liệu nhựa PC cho trung tâm mua sắm hiện đại với bảo hành 1 năm
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình lưới LED trong suốt cao IP40 5V SMD2020 Lưới cửa sổ bảo vệ cao
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Độ sáng cao P125 DC12V rèm cửa sổ cửa hàng kính TV LED Panel Mesh hiển thị màn hình LED trong suốt
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Cân nặng: | 1,8kg |
| Quyền lực: | 48W |
P50 Đèn màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Vật liệu: | PC |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình lưới LED |
| Tên: | XH-CXG2001S-P50(RGB) |
Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Đường kính: | 20 mm |
|---|---|
| Màu sắc: | RGB |
| Bảo hành: | 2 năm |
P6.25 5000cd siêu mỏng Dễ lắp đặt Lượng điện thấp Tác động cao màn hình holographic LED trong suốt cho cửa sổ thủy tinh
| Công suất trung bình: | 300W/m2 |
|---|---|
| CHIP LED: | SMD2222 |
| Điểm ảnh: | 6,25mm |
Màn hình máy bay không người lái Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình LED
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình máy bay không người lái |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20oC đến 60oC |
Màn hình LED trong suốt trong nhà SMD2020 Màn hình LED cửa kính LED cho trung tâm thương mại quảng cáo
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP40 |
| Cân nặng: | 3kg/phần |
Màn hình LED Holographic Lưới trong suốt Tường Phim Ảo Linh hoạt AI Tương tác Hologram
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |

