Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led wall display ] trận đấu 228 các sản phẩm.
Holographic HD Indoor P6.25 Màn hình quảng cáo LED trong suốt với hỗ trợ điện thoại cho hình ảnh hoạt hình và hình ảnh Video Wall
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LED trong suốt siêu rõ P4 – Cửa hàng, Vách ngăn văn phòng & Màn hình hiển thị cửa sổ
| Tên sản phẩm: | 403 bị cấm |
|---|---|
| mã trạng thái: | 403 |
| Sự miêu tả: | Máy chủ hiểu yêu cầu nhưng từ chối thực hiện nó. |
Màn hình LED trong suốt cửa hàng kính Màn hình LED trong suốt linh hoạt cho bán lẻ và kiến trúc
| Tên sản phẩm: | 403 bị cấm |
|---|---|
| mã trạng thái: | 403 |
| Sự miêu tả: | Máy chủ hiểu yêu cầu nhưng từ chối thực hiện nó. |
Nội thất P3.9 1000 * 500mm Tiết kiệm năng lượng 4000-4500cd Độ minh bạch cao Dễ cài đặt màn hình màn hình LED minh bạch
| Cân nặng: | 3kg/phần |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | RGB |
| Pixel: | 3,9mm |
Màn hình LED Holographic Lưới trong suốt Tường Phim Ảo Linh hoạt AI Tương tác Hologram
| Độ sáng: | 3000 nit |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình ba chiều |
| Hoàn thành: | Khoen, cơ giới, gấp nhanh |
Màn hình LED trong suốt Bảng lưới hình ba chiều trong nhà Màn hình LED trong suốt Bảng lưới cong
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
P7.82 Màn hình màn hình LED sáng cao cho việc lắp đặt kính Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Technology: | Virtual Imaging Technology |
|---|---|
| Package: | Roll |
| Roll Size: | 1000*250mm |
Hiển thị tường rèm LED linh hoạt Độ minh bạch cao P83 IP67 PC Body Point Light
| Chế độ hiển thị: | Đồng bộ hóa máy tính/chủ |
|---|---|
| LED Qty: | 1pcs |
| Kích thước mô -đun: | 100mm*1000mm |
Màn hình LED trong suốt P2.5 Video Wall Hologram Màn hình ba chiều 3D Hologram Tấm lớn linh hoạt
| Minh bạch: | 95% |
|---|---|
| dự án: | Trước sau |
| Giao diện: | 3m/5m/7m |
Màn hình LED trong suốt độ sáng cao hiển thị tường video LED kính trong suốt bảng điều khiển linh hoạt
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-JHP-P6 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20oC đến 65oC |

