Tất cả sản phẩm
Kewords [ transparent led wall display ] trận đấu 226 các sản phẩm.
Nhà máy cung cấp DC12V RGB LED lưới Video tường tùy chỉnh P125 ngoài trời trung tâm mua sắm Transparents màn hình LED
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 60 |
|---|---|
| Màu sáng: | RGB |
| Mô hình sản phẩm: | XH-CXG2001S-P125 (RGB) |
Màn hình LED trong suốt trong nhà 500*500mm P2.6 4000-4500cd Màn hình cửa sổ kính LED trung tâm thương mại Màn hình quảng cáo dạng lưới đầy màu sắc LED SMD đầy màu sắc
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
|---|---|
| Đặc điểm kỹ thuật: | Video Wall |
| Chip LED: | SMD3535 |
Máy bay không người lái màn hình hiển thị LED màn hình hiển thị quảng cáo ngoài trời LED thông suốt linh hoạt
| Tên: | Màn hình LED không người lái |
|---|---|
| kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| xếp hạng ip: | IP67 |
Led Screen High Transparency Curtain Grille Glass Window LED Mesh Display
| Tên: | Màn hình lưới tản nhiệt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP40 |
Màn hình LED trong suốt P6 siêu mỏng Phim màn hình LED trong suốt năng lượng dành cho quảng cáo thương mại
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
P20 Indoor LED Transparent Film Screen Full Color Transparency Panel cho màn hình cửa sổ bán lẻ
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP65 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED trong suốt Dán trong nhà Ứng dụng Màn hình LED TV cho Quảng cáo
| Điểm ảnh: | 3,91mm |
|---|---|
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |
| Truyền tải: | 95% |
Màn hình lưới LED trong suốt ngoài trời IP67 mô-đun cho tường rắn, cấu trúc thép và màn hình quảng cáo
| Trọng lượng tủ: | 2,9kg/㎡ |
|---|---|
| Màu chip ống: | đầy đủ màu sắc |
| Màu sắc: | RGB |
Màn hình lưới LED trong suốt linh hoạt125mm Dc12v IP67 Mô-đun cho rèm kính tường rắn Quảng cáo sử dụng
| Độ phân giải pixel: | 125mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
Màn hình Holographic Transparent P3.91 Flexible LED Film Display IP45 12V Áp dính cho quảng cáo cửa sổ thủy tinh
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P3.91 |
| Xếp hạng IP: | IP45 |

