Tất cả sản phẩm
Kewords [ ultra thin led transparent screen ] trận đấu 99 các sản phẩm.
Màn hình màn hình máy bay không người lái màn hình màn hình lớn công nghệ cao màn hình bay mỏng nhẹ để lắp đặt trên tường quảng cáo ngoài trời và hình ảnh sự kiện
| Color Temperature: | Customizable |
|---|---|
| Life Span: | 100000hours |
| Connectivity: | Wireless communication (Wi-Fi/4G) |
Ultra Thin Indoor LED Flexible Screen Transparent Screen LED Cuttable Display (Màn hình linh hoạt trong nhà, màn hình trong suốt, màn hình cắt LED)
| Tên sản phẩm: | Màn hình hiển thị đèn LED linh hoạt |
|---|---|
| Độ sáng cân bằng trắng: | 3000cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 4mm |
P6 Ultra Thin Light Flexible Transparent Screen Led Film Self Adhesive Transparent Flexible Led Screen cho tường cửa sổ thủy tinh
| tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
P4 Ultra Thin Light Flexible Transparent Screen Led Film Self Adhesive Transparent Flexible Led Screen cho tường cửa sổ thủy tinh
| tên: | Màn hình phim LED linh hoạt |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
P8 Màn hình LED trong suốt siêu mỏng 3mm truyền thông cao với độ minh bạch > 90% cho màn hình lớn trong nhà
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 8X8mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 25600Dots/㎡ |
Màn hình màn hình phim trong suốt màu đầy đủ LED Màn hình hiển thị linh hoạt cho cửa hàng bán lẻ trong nhà Sân bay Tàu ngầm Trung tâm mua sắm
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
P20 Máy ảnh bay không người lái LED thông minh thông minh nhẹ cho các sự kiện ngoài trời
| Nghị quyết: | Độ phân giải cao (thay đổi tùy theo model) |
|---|---|
| Độ bền: | Chống trầy xước và chống va đập |
| Độ phân giải pixel: | 20mm |
Màn hình LED Drone P15 Siêu nhẹ Độ sáng cao Màn hình lưới LED bay cho Quảng cáo trên không Sự kiện Sân khấu Màn hình ngoài trời Sky Media Điều khiển WiFi Lập trình Dễ lắp đặt
| Kích thước mô-đun: | 1000 * 1000mm, |
|---|---|
| Ứng dụng: | Trang trí xây dựng |
| Loại pin: | Lithium-ion có thể sạc lại |
Màn hình LED IP68 điều khiển thông minh P15 cho Drone, màn hình trong suốt linh hoạt có thể lập trình được cho các buổi hòa nhạc, hiển thị logo cờ, đám cưới và tiệc sinh nhật
| Bảo hành: | 1 năm |
|---|---|
| Kích thước mô-đun: | 1000 * 1000mm, |
| Loại màn hình: | DẪN ĐẾN |
Màn hình LED trong nhà P3.9 độ sáng cao, đầy đủ màu sắc, 5V, màn hình quảng cáo 3D
| Tên: | Màn hình LED đầy màu trong nhà |
|---|---|
| Màu chip ống: | Đầy đủ màu sắc |
| RGB: | 1R1G1B |

