Tất cả sản phẩm
Kewords [ ultra thin led transparent screen ] trận đấu 99 các sản phẩm.
Màn hình LED trong suốt Bảng lưới hình ba chiều trong nhà Màn hình LED trong suốt Bảng lưới cong
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LED phim trong suốt linh hoạt holographic 3D P3.91 cho kính cửa sổ, trung tâm thương mại, quảng cáo tường video 3D trong nhà
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Smart 5V Nhẹ Cài đặt dễ dàng P2.5 Màn hình ba chiều linh hoạt 2500CD cho Trung tâm mua sắm Quảng cáo màn hình treo tường
| Kiểu hiển thị: | phép chiếu ba chiều |
|---|---|
| Trọng lượng xấp xỉ: | 2kg/m2 |
| Hệ thống: | Hệ thống hình ba chiều của bút kẻ mắt Musion |
P8 Flexible LED Crystal Film Screen Invisible Advertising Transparent LED Digital Signage Display (Màn hình hiển thị quảng cáo thông minh LED kỹ thuật số)
| Product Name: | LED Crystal Film Screen |
|---|---|
| Operating Voltage: | DC5V |
| Luminous Flux: | Customizable |
Màn hình LED bay thông minh P25 tùy chỉnh với máy bay không người lái 5V Hiển thị màn trình diễn đẹp có thể sạc lại cho quảng cáo ngoài trời
| chi tiết đóng gói: | phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LED bay trong suốt P25 với Drone Màn hình phim Có thể sạc lại Trình chiếu kỹ thuật số trên không Buổi trình diễn sự kiện có tác động lớn
| chi tiết đóng gói: | phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
P6 90% độ rõ ràng 2800cd Màn hình LED trong suốt Thiết kế thanh siêu mỏng 240x1000mm
| Độ sáng: | 2800cd/m2 |
|---|---|
| Thiết bị LED: | WE2121RGB-IC |
| Loại đèn LED: | SMD2121 |
Holographic 3D minh bạch P3.91 kỹ thuật số và biển báo linh hoạt tùy chỉnh kích thước Trung tâm mua sắm Glass quảng cáo hiển thị
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
SMD1010 6.25mm 16bit, Chip phát sáng sử dụng nguồn sáng cấp micron và áp dụng phương pháp đóng gói bốn trong một. Không có điện tử nào khác
| Kích thước có sẵn: | Trắng & Xám & Đen |
|---|---|
| độ sáng: | 5000 nits |
| Kích cỡ: | 1500mm * 250mm |

