Tất cả sản phẩm
Kewords [ ultra thin led transparent screen ] trận đấu 99 các sản phẩm.
Màn hình LED Holographic P7.82 Màn hình phim LED trong suốt, linh hoạt, độ sáng cao cho quảng cáo cửa sổ kính, cửa hàng trung tâm thương mại, dễ lắp đặt, điều khiển thông minh, hiệu ứng hình ảnh HD
| Hoàn thành: | Khoen, cơ giới, gấp nhanh |
|---|---|
| Nghị quyết: | 1920x1080 pixel |
| hệ thống điều khiển: | Khởi đầu mới |
Màn hình LED kính trong suốt trong nhà, Màn hình LED kính đầy màu sắc
| Tên: | Màn hình LED kính trong nhà |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
Lá cờ P25 linh hoạt ngoài trời Ultra Transparent Drone Show Quảng cáo LED Magic Carpet MeshMàn hình hiển thị LED bay
| Độ sáng: | Có thể điều chỉnh, lên tới 5000 nits |
|---|---|
| Kích thước mô-đun: | 1000 * 1000mm, |
| Nguồn điện: | Pin lithium có thể sạc lại |
Màn hình LED trong suốt ngoài trời khung cứng IP67 Màn hình trong suốt Tùy chỉnh
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Tên: | Màn hình LED trong suốt ngoài trời |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Màn hình LED siêu mỏng 3D trong nhà, Phim kính, Bảng hiển thị LED linh hoạt trong suốt
| Tên: | Phim thủy tinh 3D LED |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
Drone Show Quảng cáo LED Magic Carpet Mesh Flying Flexible Ultra Transparent LED Display Screen
| Tên: | Màn hình LED không người lái |
|---|---|
| kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| xếp hạng ip: | IP67 |
Màn hình LED trong suốt siêu rõ P4 – Cửa hàng, Vách ngăn văn phòng & Màn hình hiển thị cửa sổ
| Tên sản phẩm: | 403 bị cấm |
|---|---|
| mã trạng thái: | 403 |
| Sự miêu tả: | Máy chủ hiểu yêu cầu nhưng từ chối thực hiện nó. |
P7.82 Màn hình màn hình LED sáng cao cho việc lắp đặt kính Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Technology: | Virtual Imaging Technology |
|---|---|
| Package: | Roll |
| Roll Size: | 1000*250mm |
P7.82 HD Kiểm soát thông minh màn hình holographic LED siêu mỏng 5000CD cho các phòng trưng bày thương mại Tòa nhà Thang máy thủy tinh phòng chơi trò chơi quảng cáo
| Kích cỡ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nội dung Video: | Đen nền |
| Nghị quyết: | 1920 x 1080 pixel |
P15 Ultra-Thin Textile LED Soft Screen Outdoor Hoisting Magic Carpet Display Drone bay màn hình minh bạch Digital Poster
| Kích thước màn hình: | 2*4m |
|---|---|
| Độ sáng: | 4500cd |
| Nhiệt độ bảo quản: | -20 ~ 60 |

