Tất cả sản phẩm
Kewords [ ultra thin led transparent screen ] trận đấu 99 các sản phẩm.
Tấm màn hình LED trong nhà siêu trong suốt 60% độ trong suốt, 1800-2000cd, Màn hình dạng lưới với Lắp đặt dễ dàng cho Quảng cáo hấp dẫn
| Tuổi thọ: | 50000hs |
|---|---|
| Độ sáng: | 1800-2000cd |
| Cài đặt: | Cài đặt nâng/dọc |
Màn hình LED lưới ngoài trời chất lượng cao P125 30mm IP67 chống nước cấp thương mại cho mặt tiền tòa nhà
| LED trọn đời: | 30000H |
|---|---|
| Cân nặng: | 1,92kg/㎡ |
| Đặc điểm kỹ thuật: | Tường Video |
Màn hình Hologram trong suốt LED P3.91 Công nghệ tiên tiến siêu mỏng linh hoạt cho Hiển thị động trên cửa kính
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình lưới tản nhiệt LED có độ trong suốt cao P2.6 RGB Hiển thị quảng cáo thương mại trong nhà cho sự kiện World Cup
| BẢO TRÌ: | Dễ dàng làm sạch |
|---|---|
| Chống chịu thời tiết: | Chống nước và chống bụi |
| Kiểu hiển thị: | Dẫn đến |
Màn hình phim LED trong suốt P10 đủ màu Màn hình quảng cáo kính trong nhà
| Phương pháp cài đặt: | Chất kết dính |
|---|---|
| Mục: | Màn hình LED trong suốt |
| Loại nhà cung cấp: | Nhà sản xuất gốc, ODM, OEM |
P25 Màn hình trong suốt siêu mỏng DC12V IP68 288W cho các sự kiện sân vận động thể thao Lễ kỷ niệm lễ hội
| Phương pháp cài đặt: | Treo tường/Trần/Treo |
|---|---|
| Nhiệt độ màu: | Có thể tùy chỉnh |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
LED Flexible Screen Ultra-thin Transparent Screen Indoor LED Cuttable Display
| Tên sản phẩm: | Màn hình hiển thị đèn LED linh hoạt |
|---|---|
| Độ sáng cân bằng trắng: | 3000cd/m2 |
| Kích thước màn hình: | 4mm |
Màn hình LED trong suốt độ sáng cao Siêu mỏng P4 DC5V Màn hình quảng cáo tự dính cho tường kính
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Thiết kế siêu mỏng P8 led phim trong suốt sereen Ứng dụng hiển thị quảng cáo trên tường bằng kính trong suốt Điều khiển thông minh Bảng hiệu kỹ thuật số tương tác
| Loại màn hình: | Minh bạch |
|---|---|
| Phong cách pixel: | P8 |
| Quyền lực: | 600W/m2 |
P50 Flexible LED Mesh Screen Drone Display Ultra Lightweight 0.8kg IP68 Trình chiếu ngoài trời Led Flying Screen Concert Stage Thương mại
| Chống chịu thời tiết: | Chống thấm nước và chống tia cực tím |
|---|---|
| Bảo hành: | 1 năm |
| Loại màn hình: | DẪN ĐẾN |

