Tất cả sản phẩm
Kewords [ ultra thin led transparent screen ] trận đấu 99 các sản phẩm.
Màn hình màn hình máy bay không người lái P30 LED Khách hàng Màn hình lưới mỏng mỏng mỏng IP68 Khán giả ngoài trời Triển lãm quảng cáo Các sự kiện thể thao Các chương trình đêm
| Nhiệt độ màu: | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
| Kết nối: | Giao tiếp không dây (Wi-Fi/4G) |
Ứng dụng khác nhau Màn hình LED P15 cho Drone Màn hình hiển thị Tùy chỉnh Mỏng trong suốt Nhẹ Màn hình lưới IP68 Quảng cáo ngoài trời Triển lãm Sự kiện thể thao Chương trình đêm
| Nhiệt độ màu: | Có thể tùy chỉnh |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
| Kết nối: | Giao tiếp không dây (Wi-Fi/4G) |
P20 P15 Màn hình LED bay trong suốt với màn hình thảm ma thuật máy bay không người lái màn hình phim LED cho quảng cáo quảng cáo ngoài trời
| chi tiết đóng gói: | phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình lưới LED ngoài trời chống nước IP67 Độ sáng cao P125 Cho màn hình quảng cáo mặt tiền
| Tên: | Màn hình lưới LED ngoài trời |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
P20 Creative LED Flying Screen màn hình máy bay không người lái 3D DC12V cho các chương trình giải trí các sự kiện thành phố, công viên chủ đề màn hình Air Show LED
| kích thước mô-đun: | 1000 * 1000mm, |
|---|---|
| Nghị quyết: | Độ phân giải cao (thay đổi tùy theo model) |
| Phương pháp cài đặt: | Treo tường/Trần/Treo |
Màn hình lưới LED P125 độ sáng cao Chống nước IP67 cho quảng cáo mặt tiền ngoài trời
| Tên: | Màn hình lưới LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
P15.6 Thiết kế tùy chỉnh màn hình điều khiển ứng dụng thông minh LED lớn màn hình siêu mỏng trong suốt màn hình mỏng màn hình sân khấu cửa sổ thương mại
| Loại máy chiếu: | Quảng cáo màn hình Galss |
|---|---|
| Chiếu: | Chiếu trực tiếp |
| Bưu kiện: | Cuộn |
Màn hình LED trong suốt cao cấp Mềm linh hoạt Ultra Light màn hình LED cho cửa hàng bán lẻ Glass Wall Exhibition Wedding Stage
| Loại máy chiếu: | Quảng cáo màn hình Galss |
|---|---|
| Chiếu: | Chiếu trực tiếp |
| Bưu kiện: | Cuộn |
Màn hình phim trong suốt LED 220V P6 siêu mỏng, độ sáng cao, dễ cài đặt quảng cáo
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
Màn hình hiển thị LED 3D cực rõ ràng thông minh 5mm Điều khiển thông minh hoàn hảo cho màn hình quảng cáo ngoài trời và trong nhà
| Hệ thống phần mềm: | Nova |
|---|---|
| Pixel dọc: | 5 mm |
| Tỷ lệ làm mới: | ≥8000Hz |

