Tất cả sản phẩm
Kewords [ ultra thin led transparent screen ] trận đấu 101 các sản phẩm.
Màn hình bay drone LED P25 trong suốt, có thể sạc lại, hiển thị phim cho các buổi hòa nhạc và lễ hội có tác động cao
| chi tiết đóng gói: | phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Bộ phim màn hình LED trong nhà đầy màu sắc DC5V linh hoạt minh bạch P6
| Tên sản phẩm: | Màn hình LED trong suốt |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50000 giờ |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |
P10 Ultra Thin Transparent LED Screen for Creative Architectural Design Format Video Wall Display
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Tính minh bạch: | 85% |
Giá xuất xưởng Màn hình quảng cáo tự dính P5 Màn hình LED trong suốt siêu mỏng
| Tên sản phẩm: | LED màn hình trong suốt linh hoạt |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ~ 60 |
| Thiết bị dẫn đầu: | WE2121RGB-IC |
P8 DC12V Ultra Thin High Transmittance Transparent LED Screen cho màn hình lớn trong nhà
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 8X8mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 25600Dots/㎡ |
P50 Lightweight Drone Flying Led Screen LED Floating Display for Outdoor City Light Show Events Product Launch Stage Performance Công chúng quảng cáo
| Quyền lực: | 288W |
|---|---|
| Vật liệu màn hình: | Phim ảnh |
| Màu sắc: | Rgb |
P25 Máy bay không người lái có màn hình LED bay IP68 Màn hình LED trong suốt nhẹ ngoài trời cho chương trình sân khấu Concert
| chi tiết đóng gói: | phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |
P15 Màn hình máy bay không người lái 3D độ sáng cao IP68 ngoài trời chống nước DC12V Led Mesh Màn hình bay cho lễ hội Sự kiện hiển thị quảng cáo quảng cáo thương hiệu
| Kiểu: | Màn hình bảo vệ |
|---|---|
| Loại hiển thị: | DẪN ĐẾN |
| Khả năng tái sử dụng: | Có thể tái sử dụng và có thể giặt được |
Ultra Thin Adhesive Glass Window LED Display, Bộ phim LED linh hoạt ngoài trời
| Tên: | Màn hình LED cửa sổ kính |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
P2.5 Màn hình LED Holographic Kiểm soát WiFi có thể lập trình cho cửa sổ cửa hàng Hiển thị màn hình màn hình LED linh hoạt
| Phương pháp cài đặt: | Gắn trần/treo |
|---|---|
| Trọng lượng xấp xỉ: | 2kg/m2 |
| Loại chiếu: | Chiếu trước và chiếu sau |

