Tất cả sản phẩm
Kewords [ ultra thin led transparent screen ] trận đấu 99 các sản phẩm.
Manufacturer Price Self-adhesive Advertising Display Ultra-thin Transparent LED Commercial Window Display Indoor Video Wall
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
Màn hình quảng cáo 3D Holographic trong suốt P20, có thể cuộn lên, dán kính, màn hình LED thông minh, màn hình trong nhà cho trung tâm mua sắm, cửa hàng bán lẻ
| Loại màn hình: | 2222 |
|---|---|
| kích thước màn hình: | 250*1000 |
| Cân nặng: | 2 kg |
P15 LED Flying Magic Carpet Screen Portable Drone Soft Screen Flying Screen Led Video Curtain Flag Curtain
| điện áp cung cấp điện: | DC 12V, gợn sóng < 100m |
|---|---|
| Trọng lượng tủ: | 4kg/ |
| Chống chịu thời tiết: | Chống nước và chống bụi |
Màn hình lưới điểm ảnh LED DMX SPI RGB đầy đủ màu có thể gập lại để chiếu sáng mặt tiền tòa nhà
| Tên: | Màn hình lưới Pixel |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
P3.91 Màn hình đèn LED toàn phần minh bạch màn hình dính siêu mỏng công nghệ tiên tiến cho màn hình cửa sổ kính cửa hàng
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Bộ phim siêu minh bạch linh hoạt P10 màn hình LED nội thất đầy màu sắc màn hình video kính minh bạch cao
| Từ khóa: | Phim cực kỳ minh bạch |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
Màn hình LED Holographic Lưới trong suốt Tường Phim Ảo Linh hoạt AI Tương tác Hologram
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LED 3D trong suốt toàn phần ba chiều trong nhà cho quảng cáo trung tâm thương mại
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LED trong suốt 3D Holographic hiển thị kính cửa sổ LED quảng cáo linh hoạt với chức năng hoạt hình dính
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
P6.25 Độ truyền sáng cao nhất có thể đạt 95%, không ảnh hưởng đến ánh sáng ban ngày, chỉ cần dán nhẹ màn hình màng, sau đó kết nối tín hiệu và nguồn điện.
| Kích thước có sẵn: | Trắng & Xám & Đen |
|---|---|
| độ sáng: | 5000 nits |
| Kích cỡ: | 250mm * 1000mm |

