Tất cả sản phẩm
Kewords [ ultra thin led transparent screen ] trận đấu 101 các sản phẩm.
Phim màn hình trong suốt LED cực mỏng P20 Crystal Display trên kính cửa sổ thương mại
| Name: | Adhesive LED Transparent Film Screen |
|---|---|
| Screen Type: | Transparent |
| Transparency: | 85% |
Màn hình LED trong suốt siêu mỏng P20 DC5V màu đầy đủ cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP65 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED trong suốt linh hoạt tùy chỉnh siêu mỏng 3D P6.25 5V 5000CD Màn hình ba chiều thông minh Điều khiển thông minh Tường kính Hiển thị video
| Kích thước có sẵn: | Trắng & Xám & Đen |
|---|---|
| Độ sáng: | 5000 nits |
| Kích cỡ: | 250mm * 1000mm |
HD P4 Indoor Ultra Thin LED Transparent Film Screen Cho màn hình bảng quảng cáo LED
| Kiểu: | DẪN ĐẾN |
|---|---|
| Tính minh bạch: | 80% |
| Phong cách pixel: | P4 |
Màn hình LED trong suốt P6 siêu mỏng Phim màn hình LED trong suốt năng lượng dành cho quảng cáo thương mại
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
P8 DC5V Full Color Ultra Thin Lightweight LED Film Screen Độ sáng cao cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
P20 Máy bay không người lái LED tùy chỉnh ngoài trời siêu nhẹ Màn hình trong suốt HD IP68 DC12V Hiển thị trên không cho sự kiện, buổi hòa nhạc, đám cưới
| Khả năng tương thích: | Phổ biến cho hầu hết các máy bay không người lái |
|---|---|
| Độ bền: | Chống trầy xước và chống va đập |
| Bảo hành: | Bảo hành có giới hạn 12 tháng |
Màn hình LED phim siêu mỏng, nhẹ, màu đầy đủ P6 DC5V, độ sáng cao cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED phim siêu mỏng, nhẹ, màu đầy đủ P5 DC5V, độ sáng cao cho trong nhà
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED Holographic Siêu nhẹ P3.91 Màn hình trong suốt LED Film linh hoạt cho Quảng cáo Bán lẻ Cửa hàng Trung tâm thương mại Độ sáng cao Biển kỹ thuật số
| Điện áp làm việc: | 5V |
|---|---|
| Kích cỡ: | 250mm * 1000mm |
| Dự án: | Trước sau |

