Tất cả sản phẩm
Kewords [ led film display screen ] trận đấu 190 các sản phẩm.
P20 Màn hình quảng cáo phim Holographic 3D minh bạch kính dính Smart LED màn hình nội thất
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P20 |
| Màu sắc: | RGB |
Bộ phim màn hình LED trong nhà đầy màu sắc DC5V linh hoạt minh bạch P6
| Tên sản phẩm: | Màn hình LED trong suốt |
|---|---|
| Tuổi thọ: | 50000 giờ |
| Nhiệt độ làm việc: | -20 ~ 65 |
Màn hình LED phim trong suốt linh hoạt quảng cáo hiện đại kích thước P8 cho trung tâm thương mại trong nhà
| Tiêu thụ năng lượng: | Trung bình 200W/m2 |
|---|---|
| Từ khóa: | Biển báo kỹ thuật số totem |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
P2.5 Quảng cáo cửa sổ độ minh bạch cao Ứng dụng hoạt hình màn hình LED hình ảnh toàn phần / Kiểm soát Wi-Fi Bộ phim minh bạch thông minh
| Màu phim: | Minh bạch |
|---|---|
| Tự dính: | Đúng |
| Cải tạo: | 60Hz |
Độ sáng cao P6.25 Màn hình holographic LED trong suốt 5000cd Ultra Thin Easy Install Low Power High Impact For Glass Window Advertising
| Cách sử dụng: | trong nhà |
|---|---|
| Độ sáng: | 2500 nits |
| Nhiệt độ bảo quản: | -20oC~60oC |
Màn hình LED bay trong suốt P40 với màn hình phim máy bay không người lái Phiên bản chiếu kỹ thuật số bay có thể sạc lại Hiển thị sự kiện tác động cao
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-MTLEDS12-P40 |
| Xếp hạng IP: | IP67 |
Lecede Shop 1000*500mm Indoor P3.9 1800-2000cd Grille Curtain Glasses Floor Window Advertising Crystal Film Adhesive Transparent Led Display Panel Screen
| Tuổi thọ: | 30.000 giờ |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Kích cỡ: | 1000*500mm |
Màn hình LED ba chiều P2.5 mang lại hình ảnh 3D trong suốt và nổi cho các triển lãm quảng cáo bán lẻ và sự kiện của công ty
| Kích cỡ: | 1200*250mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP45 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
P15 Ultra-Thin Textile LED Soft Screen Outdoor Hoisting Magic Carpet Display Drone bay màn hình minh bạch Digital Poster
| Kích thước màn hình: | 2*4m |
|---|---|
| Độ sáng: | 4500cd |
| Nhiệt độ bảo quản: | -20 ~ 60 |
Màn hình LED màn hình LED ba chiều P3.91 DC12v 1000 * 250mm hạng nặng cho các dự án quảng cáo quy mô lớn
| Kích cỡ: | 1200*250mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP45 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |

