Tất cả sản phẩm
Kewords [ led film display screen ] trận đấu 190 các sản phẩm.
P3.91 Màn hình quảng cáo LED linh hoạt Bộ phim minh bạch holographic cho thang máy cho cửa hàng
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình phim trong suốt 6mm Pixel LED linh hoạt với xếp hạng IP65 và luồng ánh sáng có thể tùy chỉnh để sử dụng bên trong kính
| Kích thước màn hình: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Tốc độ làm mới: | ≥1920Hz |
Màn hình phim trong suốt LED trong nhà, tự dính, linh hoạt P10, hiển thị quảng cáo trên kính
| Screen Type: | Transparent |
|---|---|
| Cabinet Size: | Customized |
| Feature: | Easy Installation |
P4 Màn hình phim trong nhà linh hoạt LED trong suốt với vật liệu nhựa PC, bảo vệ IP67 và kích thước tùy chỉnh cho màn hình hiện đại
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 4x4mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 25600Dots/㎡ |
Màn hình phim trong suốt LED P8 Hiển thị cho Quảng cáo Cửa hàng Bán lẻ và Trung tâm Mua sắm cho Cửa sổ Mặt tiền và Màn hình Chào mừng
| Tên: | Phim hiển thị đèn LED trong suốt |
|---|---|
| Vật liệu: | PC |
| Màu sắc: | RGB |
P6 5000CD IP67 Màn hình phim linh hoạt trong suốt, màn hình LED tường rèm thủy tinh
| Từ khóa: | Màn hình phim linh hoạt trong suốt |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
Màn hình phim trong suốt LED P5 có độ sáng cao dành cho khuyến mãi trưng bày tại cửa hàng
| Màu sắc: | RGB |
|---|---|
| Loại hiển thị: | DẪN ĐẾN |
| Từ khóa: | Bảng hiệu kỹ thuật số LCD trong nhà |
Màn hình LED phim mỏng, màn hình LED phim trong suốt P10
| Tên: | Màn hình đèn LED màng mỏng |
|---|---|
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Bộ phim siêu minh bạch linh hoạt P10 màn hình LED nội thất đầy màu sắc màn hình video kính minh bạch cao
| Từ khóa: | Phim cực kỳ minh bạch |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
Màn hình trong suốt LED P6 Màn hình trong suốt mỏng linh hoạt cho tủ kính và cửa sổ cửa hàng
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |

