Tất cả sản phẩm
Kewords [ led film display screen ] trận đấu 190 các sản phẩm.
Màn hình LED lắp đặt dễ dàng Màn hình LED ba chiều P6.25 cho các dự án quảng cáo trong nhà
| Kích cỡ: | 1200*250mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP45 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED ba chiều DC12V P7.82 mọi thời tiết 1000 * 250mm Hoàn hảo cho đường phố, tường kính và trình diễn sản phẩm
| Kích cỡ: | 1200*250mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP45 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
High Brightness Transparent Flexible LED Display Film Outdoor Application Glass Window and LED Screen
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
|---|---|
| Xếp hạng IP: | IP67 |
| Đường kính: | 20 mm |
Màn hình phim trong suốt LED P4 độ nét cao RGB DC5V cho tường video trong nhà với cài đặt dễ dàng
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình phim trong suốt LED siêu mỏng P5 DC5V đủ màu Độ sáng cao cho trong nhà
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P5 |
| Bảo hành: | 1 năm |
Màn hình LED trong suốt độ sáng cao hiển thị tường video LED kính trong suốt bảng điều khiển linh hoạt
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-JHP-P6 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20oC đến 65oC |
Màn hình LED trong suốt 5V Hiển thị độ sáng cao Màn hình cửa sổ thủy tinh trong suốt LED Video Bức tường linh hoạt
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-JHP-P8 |
| Nhiệt độ hoạt động: | -20oC đến 65oC |
Màn hình lưới LED độ phân giải cao RGB DC12V cho các chương trình sân khấu ngoài trời và quảng cáo mặt tiền tòa nhà
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-H2503P62.5 |
| Kích cỡ: | 1000*1000 |
Màn hình LED ba chiều P20 với nguồn điện DC12V cho màn hình treo tường kính đường phố
| Kích cỡ: | 1500*250mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP45 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Màn hình LED ba chiều P10 DC12V dành cho trình diễn sản phẩm tường kính đường phố và cung cấp quảng cáo ngoài trời trong mọi thời tiết
| Kích cỡ: | 1200*250mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP45 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |

