Tất cả sản phẩm
Kewords [ led film display screen ] trận đấu 201 các sản phẩm.
P3.91 Màn hình hình ba chiều LED linh hoạt với độ cao điểm số 3,91mm Bảo vệ IP45 và 85% minh bạch cho quảng cáo
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Đơn vị quảng cáo chiêu hàng: | 3,91X3,91mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 65536 điểm/㎡ |
LED Màn hình minh bạch Màn hình với cửa sổ thủy tinh Video phát đầy đủ màu sắc Màn hình quảng cáo trong nhà
| Packaging Details: | cartoons or wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5-15 days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Màn hình phim trong suốt LED linh hoạt P4 Màn hình cửa sổ dính trong nhà Full Color Glass Quảng cáo LED Panel
| Packaging Details: | Carton or Wooden |
|---|---|
| Delivery Time: | 5~15Days |
| Payment Terms: | T/T,Western Union |
Màn hình LED kính trong suốt trong nhà, Màn hình LED kính đầy màu sắc
| Tên: | Màn hình LED kính trong nhà |
|---|---|
| Nguồn gốc: | Quảng Đông |
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
Màn hình LED P6 trong nhà SMD1314, Màn hình phim trong suốt LED dán
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Đặc điểm kỹ thuật: | Video Wall |
P20 LED màn hình phim minh bạch 5V màn hình LED không dây Roll Up cho hoạt hình trung tâm mua sắm
| tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
| Mô hình sản phẩm: | XH-JHP-P20 |
Màn hình phim trong suốt LED P5 5V cho cửa sổ kính Hiển thị sáng tạo
| Hiển thị chức năng: | Băng hình |
|---|---|
| Kích thước mô -đun: | 240*1000mm |
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
Màn hình phim trong suốt LED 8 mm gắn trong nhà bằng kính trong nhà Hình ảnh sống động Bảng điều khiển mềm nhẹ với bảo hành sau bán hàng đầy đủ một năm
| Điện áp hoạt động: | Điện áp xoay chiều 110V-240V |
|---|---|
| cấp IP: | IP65 |
| Màu chip ống: | RGB |
P5 Lightweight Flexible LED Transparent Screen RGB for Shopping Mall Window Display Glass Wall
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Tính minh bạch: | 85% |
Màn hình quảng cáo 3D Holographic trong suốt P20, có thể cuộn lên, dán kính, màn hình LED thông minh, màn hình trong nhà cho trung tâm mua sắm, cửa hàng bán lẻ
| Loại màn hình: | 2222 |
|---|---|
| kích thước màn hình: | 250*1000 |
| Cân nặng: | 2 kg |

