Tất cả sản phẩm
Kewords [ led film display screen ] trận đấu 190 các sản phẩm.
Màn hình LED trong suốt cửa hàng kính Màn hình LED trong suốt linh hoạt cho bán lẻ và kiến trúc
| Tên sản phẩm: | 403 bị cấm |
|---|---|
| mã trạng thái: | 403 |
| Sự miêu tả: | Máy chủ hiểu yêu cầu nhưng từ chối thực hiện nó. |
Phim màn hình trong suốt LED cực mỏng P20 Crystal Display trên kính cửa sổ thương mại
| Name: | Adhesive LED Transparent Film Screen |
|---|---|
| Screen Type: | Transparent |
| Transparency: | 85% |
Màn hình phim trong suốt LED linh hoạt Đầy đủ màu P8 Màn hình LED trong suốt
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Màng LED trong suốt dán P6 Dễ dàng lắp đặt Được phê duyệt OEM ODM
| Tên: | Phim hiển thị đèn LED trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | Minh bạch |
| Minh bạch: | 85% |
P8 Flexible LED Crystal Film Screen Invisible Advertising Transparent LED Digital Signage Display (Màn hình hiển thị quảng cáo thông minh LED kỹ thuật số)
| Product Name: | LED Crystal Film Screen |
|---|---|
| Operating Voltage: | DC5V |
| Luminous Flux: | Customizable |
Màn hình màn hình phim trong suốt màu đầy đủ LED Màn hình hiển thị linh hoạt cho cửa hàng bán lẻ trong nhà Sân bay Tàu ngầm Trung tâm mua sắm
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Kích thước tủ: | tùy chỉnh |
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
Màn hình phim LED mỏng thông minh linh hoạt có thể uốn cong cho màn hình tường quảng cáo trong nhà
| tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Điện áp hoạt động: | DC5V |
| Kích thước mô -đun: | 240*1000mm |
P8 Độ sáng cao DC5V IP67 màn hình phim trong suốt LED cho tường rèm thủy tinh
| Tên: | Màn hình phim trong suốt LED |
|---|---|
| Cài đặt: | Glass Glass |
| Màu sáng: | RGB |
Màn hình lưới trong suốt LED P3.9, lý tưởng cho quảng cáo cửa sổ văn phòng trung tâm thương mại
| Cấp độ bảo vệ: | IP45 |
|---|---|
| Màu sắc: | Đầy đủ màu sắc |
| Quy mô màu xám: | 16 bit |
Màn hình LED bay trong suốt P25 với Drone Màn hình phim Có thể sạc lại Trình chiếu kỹ thuật số trên không Buổi trình diễn sự kiện có tác động lớn
| chi tiết đóng gói: | phim hoạt hình hoặc bằng gỗ |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5-15 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | T/T, Công Đoàn Phương Tây |

