Tất cả sản phẩm
Kewords [ led film display screen ] trận đấu 190 các sản phẩm.
P8 Màn hình LED trong suốt siêu mỏng 3mm truyền thông cao với độ minh bạch > 90% cho màn hình lớn trong nhà
| Mục: | Màn hình holographic LED |
|---|---|
| Độ phân giải pixel: | 8X8mm |
| Mật độ điểm ảnh: | 25600Dots/㎡ |
Màn hình màn hình lưới LED chống nước IP67 Màn hình hiển thị mô-đun trong suốt cho quảng cáo tường và rèm kính
| Độ phân giải pixel: | 31mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
Màn hình màn hình phim LED trong suốt đầy màu sắc P20 Màn hình màn hình LED trong suốt
| Thương hiệu: | Đậu thần kỳ |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | XH-P20 |
| Bảo hành: | 1 năm |
Màn hình phim trong suốt LED P5 Độ minh bạch linh hoạt tinh thể linh hoạt cửa sổ tự dán cho trung tâm mua sắm kính
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ℃ ~+65 |
|---|---|
| Trọng lượng bảng điều khiển: | 4kg |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
500 * 500mm Cửa hàng Nội thất P3.9 4000-4500cd Màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình màn hình
| Mô hình sản phẩm: | XH-GSPCC33.9/7.8B50T (1000*1000mm) |
|---|---|
| Nhiệt độ hoạt động: | -20 ° C đến 60 ° C. |
| Tính năng: | Cài đặt dễ dàng |
Màn hình lưới LED chống nước DC12V IP67 cho quảng cáo ngoài trời
| Độ phân giải pixel: | 12,5mm |
|---|---|
| Trọn đời: | 30.000 giờ |
| Chức năng hiển thị: | Băng hình |
Màn hình trong suốt đủ màu trong nhà P5 Màn hình phim trong suốt LED Tường video dính linh hoạt
| Kích cỡ: | 240*1000mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |
Manufacturer Price Self-adhesive Advertising Display Ultra-thin Transparent LED Commercial Window Display Indoor Video Wall
| Tên: | Phim hiển thị LED trong suốt siêu mỏng |
|---|---|
| OEM hoặc ODM: | Đúng |
| Pixel sân: | P6 |
P6 Dễ cài đặt Mờ màn hình phim thủy tinh LED màn hình LED trong suốt cho mục đích quảng cáo thủy tinh
| Name: | Super Slim Transparent LED Display Film |
|---|---|
| OEM OR ODM: | Yes |
| Pixel Pitch: | P6 |
Màn hình LED phim thông minh linh hoạt cao cấp P6 5 V Ultra-Thin Shopfront Transparent LED Display
| Tên: | Chất kết dính LED màn hình phim trong suốt |
|---|---|
| Loại màn hình: | minh bạch |
| Tính minh bạch: | 85% |

