Tất cả sản phẩm
Kewords [ led film display screen ] trận đấu 196 các sản phẩm.
Màn hình phim trong suốt LED DC12V P20 ngoài trời cho quảng cáo sự kiện bay bằng drone
| Chút: | 16 bit |
|---|---|
| Thiết bị mô -đun: | WE2121RGB-IC |
| Loại màn hình: | Màn hình LED trong suốt |
Màn hình LED Holographic Lưới trong suốt Tường Phim Ảo Linh hoạt AI Tương tác Hologram
| Độ sáng: | 3000 nit |
|---|---|
| Tên sản phẩm: | Màn hình ba chiều |
| Hoàn thành: | Khoen, cơ giới, gấp nhanh |
Màn hình LED linh hoạt với độ thấm 92%, thang độ xám 16 bit và góc nhìn 160° cho quảng cáo trong nhà
| Cách sử dụng: | trong nhà |
|---|---|
| Vật liệu: | máy tính |
| Tên sản phẩm: | Màn hình phim trong suốt LED |
P50 Lightweight Drone Flying Led Screen LED Floating Display for Outdoor City Light Show Events Product Launch Stage Performance Công chúng quảng cáo
| Quyền lực: | 288W |
|---|---|
| Vật liệu màn hình: | Phim ảnh |
| Màu sắc: | Rgb |
Lưới màn hình LED P125 SMD3535 Chống nước IP67 Rèm ngoài trời Tùy chỉnh cho Cửa hàng bán lẻ Triển lãm
| Quyền lực: | 48W |
|---|---|
| Tỷ lệ IP: | IP67 |
| Pixel sân: | 30 mm |
Màn hình LED trong suốt siêu rõ P4 – Cửa hàng, Vách ngăn văn phòng & Màn hình hiển thị cửa sổ
| Tên sản phẩm: | 403 bị cấm |
|---|---|
| mã trạng thái: | 403 |
| Sự miêu tả: | Máy chủ hiểu yêu cầu nhưng từ chối thực hiện nó. |
5mm Soft LED Transparent Film Screen Inside Glass Installation Clear Visual Display 1 năm bảo hành cho cửa hàng cửa hàng quảng cáo sản phẩm
| Nhiệt độ bảo quản: | -20oC~60oC |
|---|---|
| Mục: | Màn hình LED trong suốt |
| Màu chip ống: | đầy đủ màu sắc |
Màn hình phim trong suốt LED cho cửa hàng bán lẻ và trung tâm mua sắm với chức năng hiển thị văn bản và hình ảnh hoạt hình video
| Kích thước tủ: | Tùy chỉnh |
|---|---|
| Sức mạnh tối đa: | 600W/m2 |
| Cân nặng: | 4kg/m2 |
Màn hình LED Holographic Lưới trong suốt Tường Phim Ảo Linh hoạt AI Tương tác Hologram
| chi tiết đóng gói: | vỏ catoon hoặc gỗ theo cách tính kích thước khác nhau. |
|---|---|
| Thời gian giao hàng: | 5 ngày |
| Điều khoản thanh toán: | D/P,T/T, Công Đoàn Phương Tây |
Màn hình LED trong suốt P6 siêu mỏng Phim màn hình LED trong suốt năng lượng dành cho quảng cáo thương mại
| Kích cỡ: | 240*960mm |
|---|---|
| cấp IP: | IP67 |
| Tuổi thọ: | 100000 giờ |

